Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dell Optiplex GX620 Msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by TBT BOY, May 24, 2012.

  1. T

    TBT BOY Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    [h=6]Niaje?
    Dell Optiplex GX620 Ukiiwasha inawaka lakini inaonyesha rangi ya Orange huku hikifatiwa na beep inayo piga mara 3 na kwenye Screen haionyehi kitu chochote. Nilipo ifungua nikagundua kama POWER SUPPLY inawaka baada ya sec chache FENI ya POWER SUPPLY inajizima, POWER SUPPLY nimeijalibu kuipima nje ninzima na FENI inazungulisha vizuri. Je wakubwa hapo tatizo litakua ni nini? Samahani jamani NIMEKWAMA.
    [/h]
     
  2. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    MSAADA WA HARAKA KWAKO.

    1.Chomoa nyaya zote za P/supply zinazopeleka moto ktk CD rom,Hdd,Fdd na sehemu nyinginezo then chomeka upya kwa kuzibadilisha.
    2.washa computer yako ucheck kama imekubali.
    3.Iwapo tatzo bado hamia upande wa processor fungua na uitoe afu uiweke vyema na kuweka Heat sink Compound.
    4.check RAM zako kama zipo sawa then Iwashe.
    Kama tatizo bado lipo pale pale ni PM mkuu
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Power supply is dead,weka nyingine
    Kuwa makini kwenye waya za power supply Dell wanautofauti ktk wayaring za power supply
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ktk pc nyingi beep tatu humaanisha memory imekufa au hakuna, nakushauri utoe memory na kama ikiendelea kama mwanzo ukiwasha utalazimika kubadili memory mpya fan ya computer ni automatic kama pc ipo mahali pasipo na joto huweza kusimama hata isizunguke while pc is on, mfaano sehemu zenye ac kali hata kama activity ktk processor ni kubwa still cpu haiwezi kupata joto kubwa
     
  5. T

    TBT BOY Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Asante bro tatizo kumbe lilikua RAM.
     
Loading...