Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawasco mmeshindwa kazi ya kutuletea maji??????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babu Ubwete, May 28, 2012.

  1. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Peeepz Power. Tuna shida ya maji karibu mwezi mzima hakuna lolote mnaloongea kwenye Press, Kuna maana gani ya Dawasco kuwepo kama maji hatupati. Tuanhitaji maji ya Bomba na sio siasa.
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Target yako ni wapi hasa!! Peeepz Powa au Dawasco???? ishu ya Dawasco ni skendo usiichanganye na mambo mengine ya kupotosha wachangiaji.
     
  3. l

    lycan Senior Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kasema power sio powa
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Washindwe mara ngapi, chimba kisima.
     
Loading...