Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya mke mkorofi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NyaniMzee, May 25, 2011.

  1. NyaniMzee

    NyaniMzee Senior Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 103
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kama wewe ni mkiristo na una mke mkorofi na umechoka naye ila ukifikiria kumwacha unashindwa kwa vile divorce hairuhusiwi katika christian marriage, jaribu kufanya hivi:

    Mwambie kuwa umefikiria na kuamua kubadili dini, usipoteze muda waone wahusika usilimishwe. Hatakataa wewe kubadili dini kwa vile ni haki yako. Utakapokuwa converted baada ya muda mwambie dini yako inaruhusu kuoa mke wa pili na una uwezo wa kuwatunza wote.

    Bila kupoteza muda tafuta umpendaye na funga ndoa, huyo mkorofi atakuwa bi mkubwa na bi mdogo ni huyo mpya. Kama Bi mkubwa atastahimili huo ukewenza ukorofi utakuwa umeisha.

    Lakini uwezekano ni kuwa atafungasha na kutokokomea ajuako yeye, utabaki na Bi mdogo ambaye with time we mwambie umetafakari na kuona huna budi kurejea ktkt dini yako ya awali.

    Chukua hatua haraka na rudi kundini hapo utakuwa umeondokana na kelele, technical divorce.

    Mnasemaje hapo wanaJF?
     
  2. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kha! Kaz kwel kwel
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    mke mdogo akiwa mkorofi kuliko mke mkubwa utafanyaje? wewe naee!
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    yan ubadili dini sababu ya mke mkorofi? huo sasa ni utoto, tafta njia nyingine..
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mh. Maelezo yako yanaonekana too simple wakati tatizo na solution uliyotoa ni more complex.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuuuuhhhh
    ngoja mi nijaribu kwa
    baba watoto mmmmmhhh
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    I hope my bf will not go thru this sredi


    ila kwa mtazamo wangu huko nyumbani unaipatapata toka kwa mkeo.
     
  8. NyaniMzee

    NyaniMzee Senior Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 103
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nyumba kubwa- that's a simple solution for a complex problem. unaachana na mkorofi kilainiii and may be at no cost.
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unabadili dini unakuwa budhist hahaha! Solution ngumu kuliko tatizo,job tru tru as u wud say ? Lol!
     
  10. NyaniMzee

    NyaniMzee Senior Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 103
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hutaweza kuwa na mme mkubwa na mdogo. it applies for men only
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Nani kasema sintoweza??
    mmmhhh haki sawa.....
    wakati tunafunga ndoa
    sijasikia padri akisema
    mume wako anaweza kufanya hili
    na wewe huruhusiwi...
    nway ajaribu bahti yake..
     
  12. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Solution yako inaonyesha hujaoa bado hebu subiri kwanza muda wako ufike
     
  13. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duu mbona huo mtiririko mreeeeefuuu......, una mke wewe?
     
  14. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sasa bibi mdogo akiwa kapenda uislamu hataki kwenda kwenye ukristo itakuaje?
    nahisi utakua unajikomoa mwenyewe na sio huyu mke mkubwa.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    mbinu zako za kutafuta waumini ziko very advanced.
    Waache wanaofikiria kwa urefu wa namanjogoro waje kwa wingi kujiunga
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani alosema wakristo awapeani talaka ni nani? Talaka inatolewa na mahakamaaijalishi ni dini gani
     
  17. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yani huko ndo utakutana na matatizo makubwa bora umvumilie huyo bi mkubwa kuliko kwenda kuoa mke mwingine na itakucost mno make percent kubwa ma bi mdogo hawataki shida na utashangaa ukishamuoa anakuambia anataka nyumba kama aliyonayo bi mkumbwa mara nataka gari kama mke mwenzagu aliyonayo sa hapo kama huna hela ndo utaaendelea kuchanganyikiwa sijui utaenda kuoa mke wa tatu au la!
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    acha tu Uporoto! kwa akili au ushauri wa huyo jamaa ni job tru tru:)) ha ha
    Utafikiriaje mwisho wa hatua yako kiasi hicho?lol
     
  19. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inanikumbusha story moja ambapo, Mume alimuonea wivu Mke wake akidhani, house wife huwa hawana kazi. Hivyo akamwomba Mungu ambadilishe awe mwanamke kwa siku moja tu, ili Mke wake nae aende ofisini aone wanaume wanavyofanya kazi ngumu. Mungu mwenye wingi wa REHEMA akamsikia na akambadilisha akawa Mwanamke... Baada ya kumaliza kazi zote na kuandaa nguo za Mzee na Uniform za watoto kwa ajili ya kesho yake, ilikuwa saa 5 usk. Akapanda kitandani akalala na Mumewe...

    Kesho yake akasema. No... Kumbe wanawake wanafanya kazi nyingi sana bora nimuombe Mungu, nirudie kuwa mwanamme.. MUNGU akamwambie, SORRY.. Inabidi usubiri miezi tisa kwanza....
     
  20. NyaniMzee

    NyaniMzee Senior Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 103
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Alichokiunganisha Mungu bianadamu asikitenganishe. Ukiristo hauna talaka hadi kifo kiwatenganishe. hiyo ya mahakamani ni ya kisheria na utaishia kulipa maintenance costs za mtalaka wako for years wakati yeye anaendelea na mambo mengine.
     
Loading...