Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David Kafulila ahamia APPT Maendeleo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Jan 8, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    taarifa kupitia gazeti moja zinasema mh.kafulila azuiwa kuhutubia huko kasulu pamoja na kuwa na kibali cha kuhutubia kupitia chama cha APPT maendeleo.
    je atasaidia chama hiki kupata nguvu au atakuwa kajimaliza kisiasa?je APPT maendeleo kitakuwa chama kimbilio kwa wale wote walio kwenye msururu wa kufukuzwa kwenye vyama vyao?
     
  2. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Gaazeti moja! Halina jina. Litaje, isijekuwa umesoma kipeperushi.
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu nimelisikia kupitia kipindi cha magazeti R.F.A niko mbioni kutafuta ni gazeti lipi specifically.sijakuzuia kuendelea kutafuta ukweli.
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    atakuwa kaisha kama kaenda huko kama hana shughuli nyingine lazima afulie anashindwa nini kumuomba msamaha bosi wake mbatia yaani huyu dogo mjinga sana
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    arudi Cdm, kwani si alijiodekea mwenyewe tu. Huko atasahauillka kabis.
     
  6. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo ndo ntajua kumbe dogo anataka cheo. Atakuwa Mrema wa pili, hahahaha. Kweli bora sirikali iache ubabe wake na iruhusu mgombea binafsi. hahaha dogo anataka asisumbuliwe tu.
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata mimi nimesikia hivyo kupitia Watanzania Tuongee Asubuhi. Ilikuwa ahutubie huko Kasulu. Sijui kwa nini asingehutubia huko Uvinza. Huenda.kweli akakimbilia kwa Mziray. Huenda chama hicho nacho kikapata nguvu taratibu
     
  8. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kumbuka kafulila aliupata ubunge kwa yeye binafsi kuwa icon bila msaada wa mbatia.hivyo mpaka sasa yeye bado ni icon hivyo wapiga kura wanauwezo kumchagua kama yeye na sio kama chama.
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ni kweli mkuu,najaribu kutafuta ni gazeti lipi?
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,710
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Hivi kile chama cha Peter Kuga Mziray ni APPT Maendeleo au?
    Naona kama hiyo "A" hapo mwanzo haipo!!!
     
  11. k

    kajunju JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Huyu dogo yuko anajikaanga kwa mafuta yake mwenyewe kama nguruwe. Ana longolongo nyingi. Polis kasulu jana walimpga stop.kama angefanya mkutano kwa tiketi ya appt maendleo basi jana ksl zingepgwa
     
  12. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kijana mbona anahangaika sana. Mimi naona angetumia busara kutumia katiba ya chama chake na ajirudi .
     
  13. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    najiuliza mshauri wa kafulila ni nani?
     
  14. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Angeenda kwa Dovutwa !!
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    huyu kijana angetulia na kutafuta ushauri kabla ya kukurupuka na kupoteza haiba yake ya kisiasa.
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Siasa za Taznania hazikosi vituko. Kuna siku nimeona kwenye uchagzu mdogo wa Igunga, chamba kimoja kilikuwa hakijazindua campaigns zake hadi one week kabla ya uchaguzi. sasa kila siku wanakipa coverage, ofisi yake iko stand ya mabasi na ni baa. basi kila katibu wa chama wa wilaya akiwahojiwa lazima amalizie kwa kutoa shoo ya mauno. Asijekuwa amekwenda kwenye vyama vya aina hiyo???
     
  17. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    la kuvunda halina ubani
     
  18. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Uwezi jua la moyon mwake, hata alipoodoka cdm walisema hivyo. Anaakili timamu na anajua anafanya nn. Hizo ndio siasa za tz! Just wait and see
     
  19. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ameondoka nccr bila kutarajia tofauti na alivyoondoka cdm.kiukweli ni kama amechanganyikiwa hivi.
     
  20. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,269
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Huo ni uongo. James mbatia alitoa gari lake aina ya Ford likakaa kigoma miaka miwili kuhamasisha na kujenga chama. Lilikuwalikifanya kazi kigoma, kasulu na kibondo. Mafuta namshara wa dereva alilipa yeye mbatia. Hivyo kafulila amesaidiwa sana na mbatia, nakumbuka kipindi hicho kafulila alikuwa anavaa viatu vya mchina. TAIMA vimelika soli hadi mashino ya kwenye soli yanaonekana.
     
Loading...