Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

daraja lao

Discussion in 'Jamii Photos' started by NDINDA, Jul 3, 2011.

  1. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    [h=2]WHEN WILL WE REACH THEM: CHINA’S JIAOZHOU BAY BRIDGE…!!!Posted by Blog Team on July 1st, 2011[/h][​IMG]
    A sign that reads: “Shandong Highway Corp. invests to operate Shandong Highway Jiaozhou Bay Bridge” is seen at Qingdao Jiaozhou Bay Bridge in Qingdao, Shandong province June 27, 2011.The world’s longest sea bridge spanning Jiaozhou Bay of Qingdao City, Shandong Province, opened on Thursday, June 30, 2011. The bridge is 42 km (26 miles) long, Xinhua News Agency reported. Picture taken June 27, 2011. [​IMG]A band plays during the opening ceremony of the Qingdao Jiaozhou Bay Bridge in Qingdao, Shandong province June 30, 2011.The world’s longest sea bridge spanning Jiaozhou Bay of Qingdao City, Shandong Province, opened on Thursday. The bridge is 42 km (26 miles) long, Xinhua News Agency reported.[​IMG]Qingdao Jiaozhou Bay Bridge is seen in Qingdao, Shandong province, in this general view taken June 27, 2011.[​IMG]This photo taken Wednesday, June 29, 2011 released by China’s Xinhua news agency shows the Jiaozhou Bay Bridge in Qingdao, east China’s Shandong Province. China opened Thursday, June 30, 2011, the world’s longest cross-sea bridge, which is 42 kilometers (26 miles) long and links China’s eastern port city of Qingdao to an offshore island, Huangdao.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Zile mbio za mama Clinton zote kuja Bongo ni kuwaogopa hawa jamaa, wasikamate hiyo Uranium. Sasa ujinga wetu ni kwamba hatujui ile kitu ina thamani kiasi gani tungalijua tungenufaika mnooo, maana tungewaringia tukawapa masharti magumu sana tena kwa kuwatishia tunaingia mkataba na IRAN wa kuchimba Uranium, tungeweza pata mikataba yenye UHAI.
    Mchina bana anaelekea kuwa super power Mmarekani anahangaika sana kuzuia hiyo hali lkn si miaka mingi Mchina atatawala hii dunia.
     
  3. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    yaani bongo hata vitu vyetu sio vitu vyetu, teh teh even our gold is not our gold
     
  4. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Blesses to those who have got sharp minds. We the vilazas, mnh, let's keep on watching!
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ndiyo maana kuna tofauti kati ya mtoto wa kiume na mwanamume.
     
  6. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yangu macho!!!!!
     
  7. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Teh teh
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    duh, hawa wachina wanatisha jamani, mwaka jana kwenye shanghai expo nilitembelea daraja refu sana lililoko shanghai. daraja lile linaingia baharini kiasi kwamba linaenda hadi zaidi ya upeo wa macho! wakati ule wenyeji wangu waliniambia kuwa ndilo daraja refu kuliko yote duniani! kwangu ilikuwa ni maajabu makubwa kushuhudia katika sekta ya miundombinu, pia kuna shanghai financial centre ina majengo marefu kuliko sehemu nyingine yoyote duniani! sasa kwa hili la qingdao, hakika hapa wamekufuru kabisa!!

    hongera zao wenye akili, sie na magamba yetu??!!

    tutajibeba!!
     
  9. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi ulaya imebaki jina tu kaka, hawa jamaa hawakamatiki. Ulaya sasa imebaki magofu lkn miji ya hawa jamaa ni kiboko. Hata shule sasa mkasome china ulaya ilikuwa zamani


     
  10. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nahofia lisiwe 'fake'
     
  11. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Kama kawa mnadhani kila kitu china ni feki, nakuhakikishia hawana msamaha katika maeneo haya na wala rushwa, hawajali wewe ni waziri mkuu au mayor Kama una kosa we unakula risasi tuu na kesi yako haidumu Kama za kwetu hapa, yaani Hawa mafisadi tungeshafukia Siku nyingi.
     
  12. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
     
  13. g

    geophysics JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wale wenzangu wa San Francisco na San Mateo Bridge (moja ya madaraja marefu USA) hamna la kusema. Kwa daraja hili lazima wachina tuwaheshimu.
     
  14. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    thanks mkuu Ndinda,

    nilipopata fursa ya kutembelea china kwa mara ya kwanza, kuna kaka mmoja alisomea uhandisi urusi na aliwahi kwenda china kwa field, aliniambia kuwa miundombinu ya china ni maajabu, so nijiandae kuishangaa!!

    yaani kwa mapicha haya ya treni mpaka nimepotea njia. hivi hapo kuna picha ya ile treni inayotoka uwanja wa ndege wa pudong kuelekea katikati ya jiji la shanghai? manake kuna wakati ile treni ilkuwa inashikilia rekodi ya dunia kwa mwendo kasi. na hiyo hongqiao railway station kwa kweli ukishuhudia kwa macho huo mtandao wa eeli hapo kituoni unaweza kudhani unaota mchana kweupe!

    hawa watu sio siri, katika eneo la miundombinu ya reli na barabara, hakuna nchi inaweza kuwafikia!! kuna mhadhiri mmoja alisema china pekee ina theluthi moja ya mtandao wa reli duniani!!
     
  15. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    kama kawa jud, ile tren ya kutoka airport kwenda Katikati ya jiji ni MAGLEV (Maglev (derived from magnetic levitation), is a system of transportation that suspends, guides and propels vehicles, predominantly trains, using magnetic levitation from a very large number of magnets for lift and propulsion)http://en.wikipedia.org/wiki/Maglev_(transport)
    CHECK HII HAPA Shanghai Maglev Train - Wikipedia, the free encyclopedia
    YAANI WE ACHA TUU,
     
  16. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    Tunge team-up na hawa jamaa tangia enzi za Urafiki na TAZARA labda tusingekuwa hivi leo hii! Matokeo yake tulioamua kuwafuata na wenyewe wanageukia uko! Tabu kweli kweli
     
  17. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    labd tunaweza kuwaomba tushirikiane, treni zetu speed kali ni 40km/h za hawa watu ni mara kuni ya treni zetu
     
  18. T

    Tata JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Tatizo letu siyo nani tunateam up nao. Tatizo letu ni sisi wenyewe hatutaki kutumia bongo zetu kuondokana na matatizo yanayotukabili. Tunaandaa bongo zetu ili tutakapokufa zije kuliwa na funza zikiwa fresh. Hawa jamaa wa China wali team up na wazungu wa magharibi kwa lengo la kujifunza na kubadilisha hali zao za maisha. Na kila technolojia mpya inayopatikana wanaijaribu kwao kwa ajili ya maendeleo ya nchi. Hapa kwetu viongozi wana team up na wazungu kuiibia nchi kwa ufisadi na rushwa.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Asante Ndinda,yetu macho.
     
  20. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Kama kawa mkuu ukamilifu
     
Loading...