Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daraja hilo, wenyewe wamezoe ati

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 16, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    si bora wavuke kwa kuogelea
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Maana wanaenda shule nguo sizitatota maji. I have seen the documentary, its heart breaking! Jionee hapa [video]http://www.telegraph.co.uk/news/worldnews/asia/indonesia/9027778/Indonesian-children-cross-collapsed-bridge-to-reach-school.html[/video]
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    Ni nchi gani hii? Duh!
    Mateso bila chuki!
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Indonesia
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    vipi hao binti waliojivisha tambala vichwani???? uzoefu wangu wa kuzaliwa kanda ya ziwa ni kwamba ikitokea wakala mweleka hadi majini hilo tambala litawapeleka mbele ya haki chap chap. Hapo inabidi somo la health and safety lifundishwe madarasani lol!!!!
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    si wataloana mzee? alafu unaweza kuta kuna mr mamba inside
     
  8. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Lugha yako ni ya kukera ndugu yangu, haikupunguzii lolote kuwa na lugha za kistaarabu> Hilo unaloliita tambala wenzio wanalithamini ndio maana wamevaa
     
  9. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tembea ujifunze na ustaarabu wa wengine,, hayo unayoyaita matambala kwa wenzio yanathamani kubwa sana, kuliko hata hizo suti zako.
     
  10. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa na hao wanafunzi kwann wananing'inia kwa nje si wapitie ndani kama wenzao
     
  11. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi kuna anayekumbuka lile la Kondoa - kidogo lilikuwa linafanana na hili.
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    MadameX, Asante kwa link
     
  13. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 302
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ..Kule kwetu kulikuwa na daraja kama hili tunaita KITYEPUTYEPU. vile sijarudi siku nyingi sinauhakika kama bado lipo. wenzangu wa KISYOSYO watanisaidia kama bado lipo au mbunge wetu amesaidia kulibadili. NAJUA WAPO HUMU JF.
     
  14. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wagalatia bana .......hamnazo kweli ! Hilo tambala(Hijab) ni vazi tukufu kwa mwanamke; Maryam (Bikira Maria) naye alilivaa na wale Watawa (Nun) huvaa pia !
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ni nchi gani hiyo?
     
  16. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ohh! kumbe hiyo ndo inaitwa hijab? sikujua kuwa ina thamani kubwa kushinda maisha ya mtu
     
  17. sister

    sister JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,928
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    lile la kondoa nimeshawahi kuliona ila sasa hivi si wameshajenga daraja lingine ..................siku ya kwanza kufika kondoa mimi nilidhani lile daraja ni kwa ajili ya watu wa skauti kumbe siyo.
     
  18. sister

    sister JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,928
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    duh so sad .............
     
Loading...