Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar stock Exchange

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mzee2000, Oct 23, 2012.

  1. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Je kwa wanaojua taratibu za Dsi hivi unaweza kununua hisa kwa njia ya mtandao? Au kila kitu bado uwepo in flesh.
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Acha hizo wewe Tanzania hatujafikia kiwango cha kununua hisa kwenye mtandao. kama unataka biashara hiyo maybe nenda Kenya wanaweza wakawa wanajaribu jaribu lakini sio Tanzania iliyojaa magumash
     
  3. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kumbe haiwezekani.Je process inaendaje kwa. wanaojua?
     
Loading...