Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar leo wapasua jipu lingine la ufisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmzalendo, Mar 6, 2011.

  1. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UJERUMANI YASITISHA KUTOA FEDHA ZA KUPAMBANA NA UKIMWI -TZ
    WIZARA ya Maendeleo ya Ujerumani imetangaza kwamba itasitisha kutoa fedha kiasi cha euro milioni 200 ambazo hutolewa kila mwaka kwa mfuko unaopambana na maradhi ya UKIMWI,kifua kikuu na
    Malaria duniani kutokana na kuwepo kwa tuhuma za ufisadi.
    Waziri wa Maendeleo wa Ujerumani, Dirk Niebel amesema katika taarifa yake kwamba,hatua hiyo inachukuliwa ili maswali kadhaa muhimu yaliyojitokeza kuhusiana na kazi za shirika hilo ili yaweze kufanyiwa uchunguzi wa kina.
    Hivi karibuni, vyombo vya habari viliarifu kuwa mamilioni ya dola katika shirika hilo yametumika vibaya na kwamba udhibiti wa kufuatilia michango inayotolewa ni mdogo au haupo kabisa.
    Ujerumani ni nchi ya tatu inayotoa kiasi kikubwa cha fedha katika shirika hilo la kupambana na maradhi ya Malaria, UKIMWI pamoja na TB.

    PAMBANA NA UFISADI

    kuna habari njema blogs ya www.lifeofmshaba.com ina rusha article zote kwa hiyo kama unaona article yako inafaha kuwafikia wasio wana forum itume kwenda info@lifeofmshaba.com
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Kamilisha taarifa yako tafadhali.

    Ni shirika gani linatuhumiwa?
     
  3. Sabode

    Sabode Senior Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aaah wasitishe tu, kwani tunajiweza bwana. kwa nini tusaidiwe kwa ajili ya mijifisadi kadhaa tu. Heri pesa zao wakanunue mvinyo wanywe na wake na waume zao. Kuna maana gani kulagahai wtz kwa ujinga huku wakitafuna fedha za watu kwa jina la wa TZ.
     
  4. Nicodemas

    Nicodemas Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nao kwan hawajui kua tanzania ni mfisd au ndo wamejua leo au wanazuga.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    wewe serikali gani kwenye bajeti ya 12 trilioni kwenye maendeleo kuna rtilioni 3 tu. nani atakubali kutoa pesa yake ten wajameni?
     
  6. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Itakuwa ni NIMR - National Institute for Medical Research, ila Mkurugenzi hapa ni Mwele Maleccela mtoto wa Mzee
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kuna kipindi walikuwa pia wanatoa scholarships kwenye chuo cha elimu ya watu wazima wakasimamisha kwa sabu ya ufisadi. Peas ilikuwa haiwafikii walengwa.
     
  8. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
Loading...