Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar hadi moro ukaguzi wa trafiki mara tano!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by simplemind, Nov 2, 2011.

  1. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,784
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Taratibu ya Trafiki kukagua gari mara tano au zaidi kwa safari isiyozidi 200 km ni usumbufu mkubwa(Trafik check kibaha,mlandizi,chalinze,mikese, morogoro round about) Gari ndio zile zile ,ukaguzi kila kukicha wa nini? Kwa wenzetu trafic checks huwa random(kushtukiza) mara mojamoja. Kinachoendelea siyo lolote ila institutionalized corruption.
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wapuuzi tu kaka hao ukitembea na buku buku unapita, unajua serikali haina akili kwa sababu kiini cha ajari hawakijui. Kwani traffic hata siku moja anaweza kukagua matairi ya gari na akasimamisha safari? Lakini ajari nyingi za mabasi zinasababishwa na matairi kupasuka tena ya mbele. Badala ya kukaa na kuangalia matairi yepi yenye ubora na iwe recommended na magari yakaguliwe kabla ya kuanza safari wenyewe wanaanza mpango wa rushwa.
     
  3. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tena hawafai ni wala rushwa wazur sana hao
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tuangalie upya mamlaka makubwa waliyopewapolisi kutoa notification. Wanajifanya wao ni miungu ya barabarani. hawajui sheria, hawafanyi kazi inayostahili wao ni hela tu.

    Nadhani kwa ntindo huu lazima kuna watu wanafaidika na hizi notification zinazotolewa, sio bure.
     
  5. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa pale njia panda ya kwenda Chamwino Ikulu Dom, hata kama uko full kwa kila doc zinazohusu gari hawakwachii. Rushwa ndiyo sera yao.
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuwa makini sana na hawa jamaa, wanatengeneza "notification books" za kwao. wanajifanya hawachukui mlungula (dokezo sabili) wanakimbilia kuandika mwisho wa siku ni mgao kuanzia askari waliopo point, ocs traffic,ocd inaenda mpaka kwa rto unakuta nae ana fungu lake. ni syndicate flani
     
  7. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ndio maana mimi kila nikiandikiwa notification huwa nademand government receipt. no receipt no money paid
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu, check points ulizozitaja ni tano, lakini kuna nyingine zile za 'deal' kwenye tochi.....pale kabla ya mlandizi, pale mdaula, mbele ya mdaula kwenye kijiji flani kinachouza mkaa sana.
     
  9. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hiyo ndo inafanya magari yanakimbizwa sana ili KUFIDIA
     
Loading...