Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Danger, Hatari.... Ugonjwa huu unazidi kushika kasi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, May 9, 2012.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tycoon secured Sh500m loan on airport land*- News*|nation.co.ke

    NHIF: Investigate by all means but ensure poor out-patients are insured*- Jaindi Kisero*|nation.co.ke

    Haya ni madudu mawili kwa majirani zetu, wasiwasi wangu ni kuwa huenda majirani zao wa Bongo (aka akili nyingi) walishaanza zamani na kwa bahati nzuri haijapatikana maabara ya kugundua kuwa tunaumwa.

    1. Tajiri kutumia ardhi ya serikali kama dhamana kuchukua mkopo ni Tanzanialike, I can bet my balls that this has already happened in our backyard
    2. Bima ya Afya... what can I say about this when you hear what is happening with our Social Security Funds!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    Bara la giza bwana???
    Yaani hadi akili zimefunikwa na giza hata ukimulika jua la utosi halitoshi kuondoa giza hilo
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Umesahau ya MKAPA kuchukua MKOPO NBC dhamana NYUMBA ya IKULU?
     
Loading...