Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dalili za CHADEMA kuunda serikali ya umoja wa kitaifa Zanzibar zaanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Feb 13, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Chadema mkaze buti mwaka 2015 kuiiondosha CUF zanzibar kura mlizopata UZINI ni dalili tosha kuwa nyie mtakuwa chama kikuu cha upinzani zenj na mgombea wenu wa urais awe HAMAD RASHID CUF kwishney!!
     
  2. D

    Dislike Senior Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila yale matokeo yanaonesha wazi kuwa lile jimbo lina masikini wengi na wajinga wengi.
     
  3. N

    Ndole JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Eeeehhh unasema kwamba watu wale wana...............
     
  4. U

    Userne JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ahahahaaaa!
    mtaji wa chama changu, cha magam!
     
Loading...