Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili kuwa ana mwingine, na namna ya kumrudisha aendelee vema na wewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HUNIJUI, Oct 21, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    WAPENZI wasomaji wa safu hii ya urembo, leo nitawaeleza jinsi ya kuuufanya mwili kuwa laini, kwa kutumia tui la nazi lililochanganywa na asali.
    Wanawake wengi wanapenda kufanya miili yao kuwa na ngozi nyororo, lakini tatizo linakuja kwenye vipodozi wanavyovitumia.
    Unaweza kuepuka matumizi ya vipodozi vyenye kemikali, ambavyo vinaweza kuleta madhara kwa ngozi na mwili wako kwa kutamia njia rahisi na za asili katika kulainisha ngozi yako.
    Kujipodoa kwa njia za asili ni vizuri zaidi, kwa vile hakuna kemikali zozote zitakazokusababishia matatizo katika ngozi na mwili wako.
    Naamini kila mtu analifahamu tui la nazi, pia asali inafahamika kwani vyote hivyo, vinatumika kama chakula kwa binadamu.

    Jinsi ya kufanya
    Kuna kipande kimoja cha nazi, kisha weka maji kidogo na kuchuja ili upate tui zito.
    Weka tui hilo zito kwenye chombo kisafi na uchukue asali yako, kisha changanya na lile tui.
    Changanya huo mchanganyiko mpaka uwe mzito.
    Baada ya hapo paka mchanganyiko huo kwenye ngozi yako, huku ukisugua taratibu. Hakikisha hutumii nguvu nyingi.
    Kaa muda wa saa moja baada ya kusugua mwili wako kwa kutumia mchanganyiko huo, kisha unaweza kwenda kuoga na kuendelea kupaka mafuta ya aina yoyote ya ngozi, unayopendelea kutumia.
    Ukiendelea na zoezi hili kwa muda mrefu utaona matokeo yake.

    Chanzo: Njia nyepesi kulainisha ngozi
     
  2. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kazi kwenu
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanx bibie ntajaribu.
     
  4. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Watu wanataka matokeo ya haraka...ulipomalizia uzi kwa kusema ili mtu awe soft inabidi afanye hivyo kwa muda mrefu...nikaona hapa wale wa carolait hawawezi kukuelewa; umekuwa mkweli sana. Lol...
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    haya dada, ila heading mmh
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hapa ndio nimeshindwa....heading haiendani kabisa......sijui maana yake nini.........
     
  7. ICHUMBI

    ICHUMBI Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhhh,

    Title mbaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaliii na habari yenyewe haviendan loh, anyway asante!
     
  8. A

    AGNETH Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    hapo hupande wa nazi mkuu sijakuelewa unasemea maji ya nazi au kipande cha nazi naomba unielekeze vizuri.:msela:
     
Loading...