Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah kweli Maisha magumu na muda hautoshi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LD, Jun 10, 2011.

  1. LD

    LD JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Niko kwenye daladala natokea kwenye pilikapilika za kutafuta mkate wa kila siku.

    Pembeni yangu kakaa mama mmoja anayeonekana katoka kutafuta mkate na yeye. Mama huyu amechoka, anaonekana pia hana furaha ya kutosha. Mara amefungua mfuko wake katoa mboga za majani anaanza kuchambua. Dah nkimwambia mama umeona urahisishe mambo eeh! Akanijibu kwa upole acha tu dada angu, maisha haya. Tunavyohangaika hata muda hautoshi.

    Mama huyo hapo ukute watoto wamekaa mlangoni wanasubiri mama arudi.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah...maisha magumu kweli aiseee!!!
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mhhh ..........lakini ungemwambia afadhali wewe hata mchicha unapata wengine hata mboga hawana...
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Maisha yanakabili kila mtu kwa sura tofauti,tumwombe tu MUNGU atusaidie na tuongeze juhudi ktk kila jambo tunalofanya.
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aisee Voice ulikuwa wapi, dah usiwe unatesa nafsi za watu kiasi hicho. Uwn unaaga basi. Maisha yanakua magumu kwa sababu yako bana. Ngoja nikufate huko.
     
  6. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maisha magusana sasa hivi mkuu wa kaya anatakiwa alione hili,du jamani!
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo fikiria kuna baba na watoto wanamsubiria, yani ili wote hawa wale ni mpaka huyu mama afikishe mboga nyumbani. Halafu uliza mama katokea wapi kuelekea wapi, Ubungo/Mwenge afu tgeta. Dah mama mama!!
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahahahah,

    Naona hapo umekuwa mkubwa sana kajukuu kangu kazuri LD!!!! Halafu unajua huyo baba si ajabu hana shida na hiyo mboga. Shida yake ni kitu kingine kabisaaaaaaa!!!!

    Hata hivyo usirudie kusema maisha ni magumu. Sema maisha yako binafsi naya huyo mama yamekwama kwenye tope. Wakati huo kuna watu wengine wanatesa kwe V8, full AC na wakifika home wanakuta menu choices kama 100 hivi. Hawana hata habari kama kuna kifo. Hao pia umewafikiria?

    Usirudie tena kusema hivyo,...umesikia kajukuu???


    Mzee DC!!
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Daah
    Babu nae kawa msanii siku hizi
    Halafu da LD umepotelea wapi, nimekumiso balaa
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mh!Muda haujawahi kutosha tangu zamani,kibaya hata sisi wenyewe hatujitoshi!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,110
    Likes Received: 14,434
    Trophy Points: 280
    yaaaani kila mtu analalamika

    ushauri wangu ni huuu

    tupunguze kuwa consumers,tuwe producers japo kidogo
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...imenisikitisha sana hii...kwakweli twatakiwa kushukuru majaaliwa tuliyobahatisha.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yeahhh wengine mnajiuliza mwende wapi kujipendelea ..wengine wanachambua mboga kwenye daladala!!!
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,110
    Likes Received: 14,434
    Trophy Points: 280
    tips za kupunguza ugumu wa maisha

    1.achana na maji ya chupa,chemsha ikibidi maji yako

    2.punguza vocha za simu,sms zaidi

    3punguza lunch na marafiki sana

    4.punguza safari zisizo za muhimu

    5.punguza kununua mfano juice za supermarket,tengeneza za home

    6........nunua vitu hasa vyakula kwa jumla....

    7.jitahidi ukae karibu na ofisi,upunguze gharama za usafiri

    8 mengine malizieni basi
     
  15. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yan hv sasa kila kukicha hujui utakula wap na utarud sa ngap na unakwenda wap? Yan maisha yamekuwa magumu kila unachokiona ni pesa na kila unachokifanya kinahitaji pesa eehee mungu we yan watu hatulali tunafikiria maisha dah! Yan tumekuwa kama mbwa utakula kutokana na miguu yako
     
  16. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unachokisema upo sawa ila ukifanya hayo unayoyasema ndo yana hasara zaid mfano hlo la kutengeneza juice kwanza matunda ni garama sana na mbili ni muda wa kufanya hayo hautosh so tatzo lipo pale pale
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mhh..... samahani nilibanana na majukumu kidogo nilijua ningeaga nisingeweza kuchukua likizo kwa jinsi ninavyowamiss..., kwahiyo nilichukua hatua ngumu kwangu ingawa nilipanga likizo ya muda mrefu zaidi lakini kwa kuwamiss nimeshindwa... na imebidi nirudi..

    hapa ni nyumbani hata nikipotea kidogo mwisho wa siku lazima nitarudi... nashukuru sana kukukuta LD nyie ndio mnafanya JF iwe nzuri kama ilivyo
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani tuliojaliwa kupata chochote tumshukuru Mungu.
     
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...bana weee, mnh!
    [​IMG]
    Mw'Mungu ashukuriwe tu.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    duh! Haya maisha sasa yanaelekea pabaya, mngeendelea zaidi angetoa mchele apepete.
     
Loading...