Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada unahitaji kazi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Manyanza, May 3, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hello wana JF
    Anahitajika dada ambaye ana uwezo wa kutumia vizuri Computer yaani Basic Computer Applications(MS OFFiCE) especially MS WORD,EXCEL, AND OUTLOOK vilevile awe ana uwezo wa kuongea kiingereza kwa ufasaha.
    Awe nadhifu, mchangamfu. Age (22-25)
    Kazi yake itakuwa ni kusimamia na kufanya kazi zote za kiofisi.
    Ofisi hii inashughulika na mambo ya Tour and Safaris pamoja na mambo ya diving. Ofisi ipo Zanzibar maeneo ya Forodhani karibu na NBC Bank.
    Kama unahitaji au una ndugu jamaa au rafiki mwenye sifa nilizozitaja hapo, nitumie PM ili nikupe info zaidi.
    Shukrani
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Kina kaka hawawezi kufanya hiyo kazi? Au ndo mchumba anatafutwa kiaina?
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umri umeniangusha sogeza kidogo basi jamani mbona watunyima kazi wenzio???
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Babu Asprin! Mchumba hatafutwi kwa gia kama hii, ni kampuni ya mshikaji wangu wanahitaji mdada maana before walikuwa na dada mhindi lakini alikuwa hawajibiki ipasavyo wakamtimua na anahitajika haraka sana, sababu mshikaji anaenda ng'ambo mwezi mzima.
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hahaaa DA!
    Sio kampuni yangu mwaya.
     
  6. mean girl

    mean girl Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    me naitwa zainab farid nahitaji hiyo kazi pls....
     
  7. P

    Pretty P Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie pia nimeguswa na sifa ninazo kaka
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    andika PM ikiwa na namba yako ya simu then i will call you back
     
  9. P

    Pretty P Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie ninahitaji iyo kazi na ujuzi ninao
     
  10. P

    Pretty P Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    okey let me do it
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona mnafeli kitu kirahisi sana... si amesema tume PM sasa ndo PM hiyo mnayofanya.... fuata maelekezo!!
     
  12. P

    Pretty P Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BUSHbaby acha ujuaji, PM umejuaje kama nimetuma au laaa??
     
  13. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tatizo Watz hatujui kufuata maelekezo, kwani alikuambia ukishatuma hiyo PM uanike jamvini??
     
  14. H

    Henasmile Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mi naitwa Helena Sylvester. nina hizo sifa lakini nitawasiliana vipi na wewe kwa ajili ya hiyo kazi. Mimi namba yangu ya sim ni 0713233073
     
  15. H

    Henasmile Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nisaidieni maana ya PM
     
  16. a

    aggybenny Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gat it.thank you.be blessed
     
Loading...