Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daa ni hatari kumbe kweli JK aliiba kura....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mupirocin, Jun 8, 2011.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari wana jf
    ninaye mjomba wangu mjeda kikosi cha navy nilikuwa sijaonana naye tangu uchaguzi uishe.
    Basi nilianza kumuuoiza kuhusu siasa wao kama wajeda wanamsimamo gani na hali ilivyo sasa? Akanza kuniambia kuwa wanajeshi wote wa ngazi za chini hawaifagilii ccm na serikali yake mengi wanakuwa commanded na wakubwa wao. Akasema hata uchaguzi mkuu jk alinguka vibaya na wajeda waligawanyika sana lakini wakubwa walikomand masanduku ya kura ya bebwe kwa kutumia magari ya jeshi kwani huwa hakuna mtu wa kuhoji.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Daah mjeda ANAJUA MENGI, sasa mpeleleze kama anahata picha za matukio hayo ama nyaraka hata moja kuweza kujustfy hilo.
    Kwakua mimi najua waliiba , ila ushahidi umekua haba
     
  3. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hamjasikia ya Zimbabwe, kuna wapiga kura hewa milioni 2 na ushee.
    Serikali za nchi za Kiafrika dugu moja
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Muda wote huo ulikuwa hauna info? Uko dunia nyingine kabsa ndg yangu.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    JF inapoteza uelekeo!
     
  6. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,346
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mapungufu kabla ya kupiga kura yalikuwa wazi,watu mbali mbali waliyalalamikia bado wananchi wakajitosa kupiga kura,sasa tunalalamika nini?tulitegemea miujiza?
     
  7. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Inawezekana kweli JK alichakachua maana vurugu zinazoendelea ndani ya magamba inaonekana wazi mshikaji aliumizwa sana na matokeo hayo hadi kufikia hatua ya kutaka kujua chanzo ni nini. Lakini nawashauri muwe makini na huyo msoja maana baadhi ya wajenda hasa wa vyeo vya chini wanapenda sana fix. Msije kuingia mkenge bana. Kwani hamjasikia wanavyosimulia mafanikio yao kule Anjuane (Sikumbuki vizuri jina lakini ni Commoro) wakati inasemekana hata risasi hazikutumika kwa kuwa yule jamaa alisepa mapema.

     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    So tunaongozwa na MWIZI!
     
  9. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,883
    Likes Received: 1,449
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana mkuu... umenichekesha sana mbavu sina ... ni kweli. Masoja (hasa hawa wa ranks za chini wana fix sana.
     
  10. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huo waweza kuwa ukweli, wizi ulifanyika na inafahamika hivyo ila cha kushangaza ni hao wanaosaidia kuiba kwani ni wavuja jasho kama tulivyo
     
  11. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ni kweli kabisa
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Exactly!!!
     
  13. Glue

    Glue Senior Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani hujui kuwa magari ya jeshi ndo yalikuwa yanatumika kubeba masanduku ya kura? Yalikuwa yanakesha kusafirisha kura na ole wake mwandishi ayapige picha!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Nimefurahi kumkuta mwanamke huku kwenye polics halafu haipendi ccm,big up dada,Back to topic;hakuna siri kuwa huyu mtu aliiba,lakini muda utaongea!!
     
  15. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona hili jambo la JK kuiba kura si geni, ni kweli kura waliiba. Hili linadhihirishwa na baadhi ya matokea ya ubunge kutaka kupinduliwa na kukutana na hasira za wananchi. Mfano Arusha, Mwanza, Mbeya n.k. Kwa wale walioshiriki uchaguzi wa 2005 wananchi walikuwa wanasema Rais ni JK kwa 100% ila mbunge ndiyo ilikuwa inawezekana CCM au upinzani, sasa ukija 2010 ikawa kinyume chake, Rais CHADEMA, mbunge CHADEMA/upinzani au CCM. Kwa mazingira hayo asingeiba kweli leo hii Rais angekuwa Dr Slaa.
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Suala la wizi wa kula kila mtz mwenye akili timamu anajua ilo!
     
  17. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,346
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Proved beyond reasonable doubts ???
     
  18. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,080
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    haya majungu kwa sasa hayana nafasi. leta post zenye tija na wakati uliopo.kwani hicho ni kilio cha mbwa aliyekosa,hubaki anabweka tu mbweko ambao haumsaidii boss wake.subiri ushuhudie muanguko wa ukweli kwa chama chako uchaguzi ujao.huyo mjeda huenda ulikuwa unaongea nae akiwa amepuliza msokoto wa bangi na likiwa linamkolea.jitahidi kuleta post zenye manufaa zaidi kwa mtanzania
     
  19. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aah hizo ni kazi za magamba
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haya kaka Nape tumekusikia! Una swali la nyongeza?
     
Loading...