Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daa kweli kupenda sana jamani ni hatari

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sgaga, Dec 18, 2011.

  1. S

    Sgaga Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani nimeumizwa sna na kesho nina pepa sijui itakuwaje jamani naomben tuwe na kiasi
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Poleeee..kuumizwa ni sehemu ya cycle ya lovelife...imekuaje? can u share with us?
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inauma kweli ila jaribu kufikiria long term zaidi. Chance ya kufanya hiyo paper ni kesho tu, na matokeo yake ni for a life time. CHances za kusolve kesi na mwenzio zipo nyingi, na matokeo ya kusolve/kutosolve hazina effect sana kwenye maisha in the long term, ingawa sasa hivi unaona kakuumiza sana. Basi, be strong and focus on your paper.
     
  4. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh pole dia! ndio mapenzi hayo! too much of ntin z toxic wapendwa kwel tuwe na kiasi! unaweza ukajikuta unayaaga mashindano iv iv kwa ajil ya kiji2 tena kisichojar uwepo wako hapa dunian. u ddnt meant to dia wangu. anza safar nyingine bs. yan ol in ol maisha lazima yaendelee so mpotezee.
     
  5. M

    MyTz JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama ulijipanga itakuwa poa, vinginevyo below mbaya inakuhusu...
    pole kwa kutendwa, next time uache kuendeshwa na hisia...
     
  6. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Woooord...Ni bora u-focus on your paper kwa kweli! Ni muhimu zaidi..
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Chagua 1 acha paper u'solve tatizo, ama achana na mapenzi ucheze na prep! Gari la pertoli ni pertoli tu! Ukichanganya na diseal halitotembea!
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu Sgaga,

    Najua umeumia sana ila jaribu kujilazimisha usome au nenda ukadiskas na mwenzio, hayo ndio maisha yako kwa sasa ila huyo alokuumiza ni wa muda tu waweza kupata mwingine wa kukufaa. Jaribu kupotezea hayo machungu.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    mpende kwa akili!
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    "GARI LA PETROL NI LAPETROL TU, HAUWEZI UKACHANGANYA NA DIESELI LIKATEMBEA" ime2lia hii.
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wenzio huwa hatuingii wazima wazima,so likitokea la kutokea,mtu unalchukulia poa 2 na maisha yanasonga ka kawa zake.
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Dogo soma kwanza mapenzi badae,utayakuta tu ukimaliza kusoma!!
     
  13. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mnampa pole ila hajaeleza story yenyewe! Unaweza kukuta mwenyewe amechangia hadi kufikia kuumizwa, kwa hiyo hastahili pole!
     
  14. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unashauri tuwe na spea tairi?
     
  15. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Toa ufafanuzi!
     
  16. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii imetulia.....nendeni mkadanganyane ili ufanye paper vizuri.
     
  17. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    When one door is closed, many more are open.......
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    wewe kama ni She ukimaliza pepa nipigie,mPM mama Tulli atakupa namba yangu.
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sn,
    Angalia future yako,
    Mapenz utayakuta huku mbele ya safari,
    Naami ipo siku utashuru kwa tukio hili,
    Potezea na weka akili kwenye masomo mazuri,
    Mtaani GPA ya ukweli ndio dili sio mapenz.
     
  20. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,269
    Likes Received: 1,123
    Trophy Points: 280
    Halafu by then, alitakiwa aseme ameumizwa na nn, anatakiwa awe specific, atueleze kama yeye ni Bint/ Mkaka.
    Nitafurahi kama akija hapa na ku elaborate, ntampa bonge la ushauri
     
Loading...