Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cynthia Masasi website is Up and running

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Binti Maringo, Jun 30, 2010.

  1. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ok Its about time..Cynthia Masasi website www.cynthiamasasiworld.com is up and running..She will be launching her new website this weekend in Houston TX.....Its all about supporting our own zone sisters.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nice one! Swali la kizushi hivi baba yake ni yule Diwani wa Mwanza?
     
  3. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    step Dad...Baba yake alifariki.....end of maswali ya kizushi Masa...just enjoy blogging
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Unajua tena JF great thinker! Blog imekwenda shule......!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante maana mara ya mwisho kuiangalia ilikuwa 2008 asante leo umenikumbusha
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    eeeh nimeenda kikapotelea huko huko!!!
    its a gud one shostito mwaya asante kwa updates.
     
  7. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    NN unapafaham huko kusiko na reli?
     
  8. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi huyu sio mtoto wa Mzee Masasi wa Iringa yule aliyefariki???? Si ni ndugu ya yule Masasi signwriters sio???
     
  9. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani kuna tofauti kubwa kati ya BLOG na WEBSITE. Hii ni blog sio website kwa utaalamu kidogo nilionao na baada ya kuichungulia. Afterall ni kwa ajili ya kujisifia mwenyewe ama ni kwa ajili ya nini?? Sijaelewa mantiki ya blog hiyo ya Cynthia. Ila kwa decorations tu iko poa, contents mhh 10%.
     
  10. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani,
    mbona huyu anayeitwa Cy Masasi
    nimesoma kwenye blog moja hivi
    kuwa amekuwa deported from Houston Texas
    na sasa yupo Bongo?
    Sasa hii shughuli ya website nadhani
    haijalishi mtu upo wapi
     
  11. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Unauliza jibu au swali? Halafu hueleweki kabisa JF siku hizi imekuwa ya ajabu sana karibuni itakuwa kijiwe cha udaku aka ze utamu
     
Loading...