Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CWT na mitandao ya kijamii kama JamiiForums/facebook

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by samoramsouth, Jan 7, 2012.

  1. s

    samoramsouth Senior Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Cwt ingejaribu kujitanua kwa wadau wake kwa kujiunga na mitandao ya kijamii.
    Faida ni kuwawezesha walimu vijana ambao wengi wao wamejiunga na mitandao hii kuweza kupata in depth details za shughuli za chama hicho. Lakini pia itakiwezesha chama kupata maoni na response ya walimu katika madai mbalimbali kwani kwa kutumia namba ya uanachama maoni mbalimbali yanaweza kutolewa na hivyo chama kinaweza kujua ni watu wa aina gani kinawasimamia na mitazamo yao.
    Nawasilisha.
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    safi kabisa nadhani pia itasaidia kuwabana hawa magamba walipe stahili zao.Dawa ya deni ni kulipa cha ajabu wamefanya sherehe za miaka hamsini ya uhuru kwa pesa mingi kwenye madeni ya walimu wanaleta ngojera!
     
  3. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    CWT ipi? Labda huwajui viongozi wao. Siku moja nimekaa na katibu wa chama hicho wilaya moja, mtangulizi wake alikuwa analipia huduma ya Internet inayotolewa na TTCL sh 45,000/= kwa mwezi. Huyu mheshimiwa alipokuja, akasitisha huduma ile kuwa ni ghali wakati huo huo ananunua magazeti ya tarehe iliyopita kila siku, magazeti amabayo angeyasoma mtandaoni asubuhi kabla hata hayajafika vibandani. Elimu inahitajika kwa viongozi wa CWT huko mikoani.
     
  4. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hamjui kuwa cwt ni tawi la magamba? safu ya uongozi wa taifa wote ni makada wa ccm isipokuwa mmoja tu naibu katibu mkuu. ndo maana wako kimya ili waendelee kula vinono.
     
  5. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ilobaki walimu wajiengue kwenye hicho chama tu maana hamna cha maana wanachowasaidia
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sikubaliani na wewe maana ni muongo.
    Nawajua vizuri baadhi ya viongozi wengi wa chama hii wasio na mashiko kwenye vyama vya siasa na najua ambao wamewahi hata kugombea ubunge nje ya ccmagamba.
    usidanganye watu hapa.
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    sanaa tupu hamna lolote
     
  8. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Cwt ya Mkoba! Hawa jamaa sioni hata kidogo wakimsaidia mwl kwa sababu wanaitisha migomo na migomo ikikaribia wanaiahirisha huku stahili za walimu hazijatatuliwa,kuna haja ya kuubadili huu uongozi wa Cwt
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Its too sad kuwa walimu wanalazimishwa kulipia ada ya cwt! Too sad!
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nyie mnafikiria kujiunga na social network wakati scotland UK wanafikiria jinsi gani walimu wao wasiendelee kutumia hizo social networks. kweli binadamu tuko tofauti?

    viva la Tehama
     
Loading...