Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cv ya Nape Nauye

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DOMA, Jun 8, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wakuu yeyote mwenye cv ya Nape atupie hapa au yeye mwenyewe aweke hapa maana nina wasiwasi na uwezo wake wa kufikili kutokana na kauli anazotoa
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ya nini? tuwekee cv yako kwanza tuone kama unaweza kuzisoma hizo cv za watu.
     
  3. P

    Ptz JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "ccm haijakataa kujadili muungano, huo ni uongo wa mchana kweupeee... ilaaa tumesemaaa muungano usiongelewe uwepo au kutokuwepo kwake..." (Nape: Makambaku 7 June,2012) naunga mkono mwenye cv ya Nape aitoe hapa jamvini.
     
  4. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kwani Nnape amesoma?
     
  5. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nape si alisoma Azania sekondari afu akaenda kusoma Magogoni , sidhani kama relay neurones zake za kichwani zina function effectively his head needs to be examined kiukweli kabsaaa
     
  6. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tafuta ya Lusinde kutoka kwenye Profile ya Bunge zitakuwa zinafanana!.
     
  7. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ptz hii ni kali sana nisingekuwa natumia simu ningekugongea like za kutosha
    "ccm haijakataa kujadili
    muungano, huo ni uongo
    wa mchana kweupeee...
    ilaaa tumesemaaa
    muungano usiongelewe
    uwepo au kutokuwepo
    kwake..." (Nape:
    Makambaku 7 June,2012)
     
  8. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu ngoja nimtafute Invisible watufanyie mpango wa like button kwenye mobile version ya jf
     
  9. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    "ccm haijakataa kujadili muungano, huo ni uongo wa mchana kweupeee...ilaaa tumesemaaa muungano usiongelewe uwepo au kutokuwepo kwake..." (Nape:Makambaku 7 June,2012)



    Sasa haya kaongea mkuu wa itikadi ya CCM, hivi CCM inategemea nini haswa kunako 2015? Wamemweka mtu asiye na maadili kichwani katika idara nyeti. Kutokana na akili zake Nnape nafikiri hiki cheo ni kikubwa shinda upeo wa akili zake. Tutafakari kidogo; mtu kama huyu aje kuwa waziri wa ulinzi hapa Tanzania tutakuwa wapi? Si atakuwa anatafuta vita na majirani kila kukicha, maana sidhani kama anakumbuka anachokiongea leo au kesho.
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,282
    Likes Received: 11,647
    Trophy Points: 280
    Hebu punguza jazba wewe green guard.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  11. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Nnape wacha hasira kijana. Mwenzako kauliza hivyo kwani yeye pamoja nasi (asilimia 99.9 ya watanzania) hatuna imani na elimu yako. Jaribu kufikiri kidogo usiwe na jazba kwani haya yote umejitakia mwenyewe kutokana na uvuvuzela wako wa kupiga kelele bila kufikiri.
     
  12. B

    BUBE JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa ana maana gani? Kujadili....ndo kutaleta hitimisho (conclusion) kama iwepo au la. Na suala la kuwepo au la lazima litokana na mjadala na watu pande zote wapime merits (previous, current and potential) then (watu na wala si ccm) watoe hitimisho.
     
  13. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    huyo jamaa ni kichwa cha panzi sana...nafikiri cream anazotumia zimeathiri ubongo wake..
     
  14. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    nimesoma comment zako nyingi always huwa peke yako, wenzako wanakwenda kulia wewe huwa una kwenda shoto iwe kwa zuri au baya, u must have a problem!

     
  15. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    May be they needed a nitwit with such neurons to carry out a job that no sane person could
    Who knows,,,,
     
  16. g

    gwacha Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ki ukweli kama unataka kumjua mwanzako lazima ujitambulishe wee kwanza.nina hofu na uwezo wa ubongo wako wewe mwenye mada na ndio maana hata mimi nahitaji cv yako kwanza ili nikupe ya Nnape.
     
  17. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    si mtoto wa Nauye!!
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mijitu inayokimbilia CV naitamani ni ilambe embu leta hoja siyo mi cv.Watu hawajaenda shule lakini wanaongoza fresh kabisa wewe wa wapi bwana alaa ebooo
     
  19. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Haya bana basi tuseme amesoma sana ni Prof wa CCM ili Mzinga na mwenzio msiki raha.Wacha kipofu amuongeze kipofu mwenzie
     
  20. King2

    King2 JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kilaza tu.
     
Loading...