Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV ya John Mnyika

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sharp lady, Jun 14, 2011.

  1. S

    Sharp lady Senior Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wadau!
    Mimi ni mmoja wa naomuunga mkono na hata kukubaliana sana na mambo mengi ya kimaendeleo pamoja na uongozi wake mbunge wa Ubungo mh. Mnyika ila sijafanikiwa kupata cv yake nakuweza kumfaham vizuri hasa kwa upande wake wakielimu yoyote mwenye kujua kindly help.
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Form Four (1998) Maua Seminary div 1 point 7, A (tisa)9, out of 10 subjects!
     
  3. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii inatosha kujua kakaa kivipi juu ya shle yake
     
  4. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah hii CV imetulia kweli hapo tu ndo mwisho
     
  5. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aiseeeee respect sana Mnyika.
     
  6. n

    nasri Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    then tambaza, UDSM na sasa chadema
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa huo ni mwanzo tuuu!
     
  8. S

    Sharp lady Senior Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana wadau dah! hata kura yangu nilimpa kihalali.
     
  9. L

    Lua JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    form 4 div 1 pts 7 na A(9) out 10 maua sec, A level div 1 pts 3 Tambaza sec then akajiunga chuo (udsm) kamaliza BBA wakati wakiwa udsm na akina zitto na mdee walianzisha mtandao wao ulikuwa unaitwa Tz students netwek prgm(TSNP) ambayo mara ya mwisho m/kiti alikua owawa, mmoja kati ya waanzilishi wa asasi za kijamii kama UNA, TYVA na pia muanzilishi wa n.g.o inaitwa UDI. Hiyo kwa kifupi 2. Aligombea ubungo mwaka 2005 mara 2 alipomaliza chuo na akiwa na umri wa miaka 24. in short ni m2 mwenye kipaji cha pekee.
     
  10. S

    Sharp lady Senior Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko fit mpaka anafurahisha safi sana.
     
  11. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    hayo matokeo ya Tambaza na kuhitimu BBA hapo UD una uhakika navyo au umechakachua..?
     
  12. S

    Sharp lady Senior Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau tupe muongozo kama unajua vinginevyo.
     
  13. F

    FUSO JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Duh hiyo imetulia sana kwa mbunge wangu wa ubungo, kifupi ukitaka kujua mtu wenye akili we angalie matokeo yake ya form four tu.

    Ukikutana na mtu ana PHD then matokeo ya form four ana FOUR ya nguvu basi utajua tu MAGUMASHI.
     
  14. R

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Anastahili!
     
  15. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Mimi ni shabiki wake pia lkn sipendi ukweli unapopindishwa kwenye jambo lolote si siasa peke yake,BBA alijiunga ambapo ilikua ni kozi ya jioni akiwa na umri 24 huku akiendelea na siasa lakini hakumaliza mpaka sasa,maua sem ni kweli div 1.7,Tambaza 3 ya mwanzo,alikua open university sina uhakika kama tayari au..sisemi kwa ubaya.
     
  16. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maua Seminary ni sawa ila Tambaza na UD umechakachua, Tambaza alipata Div 2 weak na UD alifanya LLB
     
  17. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Nyie wasomi, tatizo lenu ni hilo. CV ya nini, kama mtu anafanya kazi inayoridhisha inatosha. Ukienda mitaani walalahoi wanalalamika kuwa wasomi ndio walioifikisha nchi hii kwenye umaskini. Ndio wezi wakubwa. mafisadi wa CCM wote ni wasomi. Hivyo usomi katika kuongoza nchi siyo ishu kubwa, ni uadilifu wa mtu. Tukija kwenye theatre ya kupasua moyo, hapo tuongee CV, sio kwenye mambo ya hekima kama uongozi (ingawa kusoma kunaweza kuwa added advantage!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!) Najua mtanishambulia, kazi kwenu.
     
  18. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuuuuuuuuuuuh...sasa nani mkweli hapa?? (Tunaomba detail zaidi)
     
  19. S

    Sharp lady Senior Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona unajistukia mkuu??? kila mtu huwa ana-interest zake katika jambo hasa katika maswala ya uongozi mm huwa napenda zaidi kujua uwezo wa mtu kielimu hasa pale anapokuwa anahusika katika kufanya maamuzimakubwa yakimaendeleo ambayo kwa namna moja au nyingine yananigusa, Mnyika ni kati ya viongozi wadogo wanaonivutia sana na uwezo walionao ndiyo maana nikapata msukumo wakumjua vizuri kielimu. Ninahaki pia ni mbunge wangu na kura yangu nilimpa.
     
  20. N

    Newvision JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haka kajamaa ni kichwa tena ni asset kwa taifa
     
Loading...