Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV ya Abas Z Mtevu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mwiyuzi, Aug 10, 2012.

  1. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    Hii ndo CV ya mbunge anayewakilisha wananchi wa Temeke.

    Mimi sijawahi kuona hata siku moja either akiuliza swali au kuchangia lolote bungeni, nahisi yuko pale bungeni ili kutoa sauti ya NDIYOOO.
     

    Attached Files:

  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh anachangia mbona?
    alichangia na kukataa kuunga mguu hotuba ya tibaijuka cz aliwadisi kurasin....alichangia tena nimesahau hoja

    ahh mi ananiboa cz amalizii barabara ya yombo,kitunda....
     
  3. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    lol hapo kwenye red , siku aliyochangia sikumuona....
     
  4. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    iyo computer course ni UDSM au UCC?
     
  5. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    ameona bora aonekane kuwa alisomea UDSM hiyo certificate yake lol
     
  6. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    weka ya kwako kwanza nayo tuione.bila shaka we n mtoto wa kiume ila napata wasiwasi na hii tabia yko ya umbea na upekenyuku.chunga mjini hapa kaka.
    Ucvimbe..haya nnayokueleza yafanyie kaz.
     
  7. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi huwa sina tatizo na CV ya mtu kwani wenye CV kubwa/nzuri ndo wametufikisha hapa tulipo, Hao hao wenye CV KUBWA NDO WEZI, MAFISADI, MAFUSKA na sifa nyingine zote chafu.
     
  8. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,348
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Huyu ni mwanasiasa ambaye amechaguliwa na wananchi wake ambao pengine wanafahamu uwezo wake kuliko mimi na wewe.
    Pengine nikuulize kwani mwanasiasa anatakiwa awe na cv ya aina gani????
    Kama suala ni degree wanasiasa wangapi ambao ni wasomi lakini wanaboronga???
    Nini maana ya DEMOCRACY??? neno hili asili yake ni ugiriki ya 400bc aina ya utawala uliokuwa ukitumika
    DEMO means 'people' and CRACY [kratos] means 'power' kwa lugha nyepesi maana yake ni power to the people hivyo basi wananchi kama wanaona mtu fulani anafaa kuwawakilisha [hata kama wengi hatumpendi] lakini wengi wakitaka huwa
    hivyo suala la cv kwa mbunge yeyote yule ni juu ya wale wanaomchagua na wanaochagua siku zote wako sahihi kwani wakiona hawafai wanamtosa
     
  9. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    %%*&^&*^*((()()())__+__)_()_*()&(*^&*%&^$&^%&*_klij^$$%^###$@#$!@#!@#@!#@
     
  10. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kukariri madesa yako ya Open university hapa. Wabunge wangapi wanachaguliwa by consents/wills of the people?
    Unafananisha Demockrasia ya UGIRIKI ambayo ilikua ni election by LORTS? You must be crazy.
    Haya kamuuliza alitumia bei gani kununua kura za wananchi ili ujue CV ina nafasi yake kuchaguliwa na kutimiza wajibu wako km mbunge.
    Majimarefu wote tunamjua kama hakusoma,je uwezo wake unalingana na Zitto mwenye masters. Ukiambiwa akasaini mkataba leo JAH PEOPLE utamwamini?

    Sio kila mtu lazima ajue kama akili zako zipo tumboni,km huna hoja kaa kimya tu.
     
  11. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunajadili watu badala ya hoja na huu ni udhaifu.
     
  12. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    Nimeweka ya kwake kwavile ni public figure, mbona umekasika kiasi hiki...kwani nmemtusi? ninatilia shaka uwezo wako wa kufkiri!

    Nikipi kibaya kwenye thread yangu? kuna tusi lolote kwa Abas katika maandishi yangu?

    ...wewe ndo Abas mwenyewe, ni mkewe au ni mtoto wake?

    Na hata kama wewe ni Abas mwenyewe...si useme namna unavyowawakilisha wananchi wako, nimesema kuwa sijawah kuona ukichangia...unaweza kunikosoa kuliko kutoa vitisho tu kama ulivyofanya kwenye red
     
  13. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,348
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Usiwe na jazba ndugu yangu hili ni jamvi la wastaarabu sijui umeingia lini. hata hivyo mimi elimu yangu ni darasa la 4
    lakini katika society ya kistaarabu kila mtu ana haki na kuwa na maoni yake na kuyatoa hadharani cha msingi ungejibu hoja. jee wabunge ili wawe rep wazuri wanatakiwa wawe ni watu wa aina gani? kuwa na jazba au kuandika maneno yasiyofaa ni shara ya imaturity. A matured person can absorb much much more na ndiyo maana kuna wakati tunawakashifu,tunawasema vibaya na ukweli kuna wakati tunawaonea tuu lakini wao wana absorb yote hayo.
     
  14. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa mwanasiasa kama alivyo Mtemvu, sifa ni kujua kusoma na kuandika. In fact hana tofauti sana na wananchi walio wengi kielimu. Pili, wakati mwingine CV huwa haitranslate kwenye utendaji mzuri.
     
  15. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Member of Parliament CV
    [TABLE="width: 100"]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]GENERAL
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Salutation
    [/TD]
    [TD]Honourable
    [/TD]
    [TD]Member picture
    [​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]First Name:
    [/TD]
    [TD]Abas
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Middle Name:
    [/TD]
    [TD]Zuberi M
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Last Name:
    [/TD]
    [TD]Mtemvu
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Member Type:
    [/TD]
    [TD]Constituency Member
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Constituent:
    [/TD]
    [TD]Temeke
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Political Party:
    [/TD]
    [TD]CCM
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Location:
    [/TD]
    [TD]P.O.Box 60151, Dar es Salaam
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Phone:
    [/TD]
    [TD]+255 22 2627704/+255 754 293140
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Ext.:
    [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Fax:
    [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office E-mail:
    [/TD]
    [TD]amtemvu@parliament.go.tz
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Member Status:
    [/TD]
    [TD]Current Member
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Date of Birth
    [/TD]
    [TD]1 November 1959
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="width: 100"]
    [TR]
    [TD="colspan: 5"]EDUCATION
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]School Name/Location
    [/TD]
    [TD]Course/Degree/Award
    [/TD]
    [TD]Start Date
    [/TD]
    [TD]End Date
    [/TD]
    [TD]Level
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Kibasila Primary School
    [/TD]
    [TD]Primary Education
    [/TD]
    [TD]-
    [/TD]
    [TD]-
    [/TD]
    [TD]PRIMARY
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Kibohehe Secondary School
    [/TD]
    [TD]Secondary Education
    [/TD]
    [TD]-
    [/TD]
    [TD]-
    [/TD]
    [TD]SECONDARY
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]University of Dar Es Salaam
    [/TD]
    [TD]Computer Course
    [/TD]
    [TD]2002
    [/TD]
    [TD]2002
    [/TD]
    [TD]CERTIFICATE
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]City College Manchester, United Kingdom
    [/TD]
    [TD]-
    [/TD]
    [TD]2004
    [/TD]
    [TD]2004
    [/TD]
    [TD]CERTIFICATE
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="width: 100"]
    [TR]
    [TD="colspan: 4"]EMPLOYMENT HISTORY
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Company Name
    [/TD]
    [TD]Position
    [/TD]
    [TD]From Date
    [/TD]
    [TD]To Date
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]The Parliament of Tanzania
    [/TD]
    [TD]Member - Temeke Constituency
    [/TD]
    [TD]2005
    [/TD]
    [TD]2015
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  16. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Usitishie watu hapa na akili yako ya kifisadi,CV nyingi zimeishawekwa hapa na watu wanajadili.
     
  17. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    mwenyewe!
     
Loading...