Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf yasambaratika zanzibar!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtu wa Pwani, Oct 18, 2010.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kumekucha sasa si wakati wakulala

    ile ndoto ya cuf ya kuikamata ikulu ya zanzibar zazidi kupotea baada ya vigogo wake wawili kurudi ccm chama cha kijani chenye mvuto na ushindi wa kishindo


    na si wengine aliekua mbunge wa cuf na kiongozi wa juu fatma magimbi na kiongozi mwengine wa juu ndugu juma othman na wao wenyewe kueleza wako wengi wanawafata na wamekiri juhudi za ccm kuleta maendeleo

    magimbi11.jpg


    hapa mama magimbi akikabidhiwa nondo ya ccm na mheshimiwa jk


    Juma-Othman.jpg



    na hapa mkuu juma othman akisalimisha kadi ya cuf na kupokea ccm


    kwa ufupi tanzania ni ccm tu iwe bara au visiwani
     
  2. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona cuf ni ccmb toka walipojidanganya na eti maridhiano ili waingie serkalin kinyumenyume?hao wajanja wamewai vyeo
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kawaida Nadhani Mama Maghimbi alishindwa kura za Maoni Jimboni kwake PEMBA alikuwa Mwakilishi wa ChakeChake alishindwa vibaya sana
    Alikuwa anaishi DAR haendi huko mpaka wakati wa KURA; Kwa Bara ni sawa na ARCADO MTAGAZWA huhamia CHADEMA... weka kwa Mizani... no change... wananchi wa maeneo yao wamewachoka hao wanasiasa.
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hapa inaonekana wakiongea sasa bado hamad rashid huyu baada ya wiki moja atarudi

    tumuache madevu chamache


    Maghimbi-na-Juma-Othman-tayari-wamebatizwa-na-kurudi-tena-uchawini3.jpg
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hongera mama maghimbi kwa kuamua kutoka nyumba ndogo ya ccm na kuingia nyumba halisi

    Pia pole kwa kushindwa kura za maoni
     
  6. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamefanya la maana sio unafiki wa madevu yeye ana uhakika wa cheo wenzie wanamsindikiza
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    That is what they have been working to achieve and they are about to get it
     
  8. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    CUF kojo bye bye
     
  9. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    CUF wamesambaratika vipi Zanzibar?
    Mbona hiyo kadi kapewa Kikwete tena kwao bara (kawe) na si Zanzibar....haya mpeni cheo na huyo?
    Mtu wa pwani, unakumbukumbu za Salum Msabah Mbarouk, kaacha jimbo la MjiMkongwe na kutanga na njia, CUf ipo pale pale ngangari na hivi sasa inaingia ikulu.
    Tumeambiwa na Muhunzi naye atakuja msubirini ila misahau kuwapa vyeo hao watakutokeni waende chadema
     
Loading...