Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf wawaiga chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndulungu, Nov 30, 2011.

  1. Ndulungu

    Ndulungu Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha wananchi cuf kimeiga wazo lililobuniwa na chadema kwenda kumuona rais kujadili sheria iliyotiwa sain ya kuruhusu mabadiliko ya katiba hii inaonesha cdm ina viongozi makini na wenye mawazo yenye tija kwa maslahi ya taifa.
     
Loading...