Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF wasaliti wa wazanzibari!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOB SEEKER, Nov 21, 2011.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf

    Mnamo mwaka 2001,CUF ilifanya maandamano makubwa Zanzibar

    kwa nia ya dhati ya kudai katiba mpya na tume huru ya uchaguzi.

    Katika maandamano hayo watu zaidi ya 70 Walipoteza maisha huku

    katibu mkuu wa chama hicho Maalim Seif akinjika mkono yote hayo

    ni katika kudai haki na ukombozi wa mzanzibar dhidi ya uonevu wa

    serikali iliyokuwa madarakani.

    Hakuna anayebeza harakati za CUF hata kidogo,walifanya mambo ya

    msingi ili kutetea demokrasia katika visiwa vya zanzibar mwaka 2001

    Lakini cha kushangaza wana CUF Wamesahau walichokuwa

    wanapiganiana, kulilia mwaka 2001,Haingii akilini utawezaje kupata

    katiba mpya juu ya mfumo uliopo sasa,Tume zinazochaguliwa na

    Raisi zimekuwa chanzo cha maovu,utawezaje kupata katiba mpya juu

    ya Tume ya uchaguzi inayoratibu shughuli za katiba, iliyochaguliwa

    na Raisi ambaye ni kiongozi wa chama cha siasa na utendaji

    umekuwa mashakani kwa miongo kadhaa,Cuf inasapoti haya

    pamoja na mengine mengi, Wanzibar baadhi yao walipoteza maisha

    kama ishara ya ukombozi,wengine waligeuka wakimbizi katika nchi

    yao.Je walikuwa walilia katiba mpya kwa mifumo iliyokandamizi kama hii ???

    CUF walichokuwa wanalilia nini ?? tamaa ya uongozi au

    wananchi,kwanini walikuwa wanapinga katiba iliyopo kwani ilipakana

    katika njia ambazo ni kandamizi ambapo njia hizo ndizo

    wanasapoti sasa ili kupata katiba mpya, wamewasahau wananchi wa

    wazanzibar na huu ni USALITI Unaotakiwa kupingwa.

    Wanatakiwa kujua kwamba muafaka wao na ccm siyo chanzo cha kuwasaliti

    wazanzibari bali nakujiona sehemu ya ccm bali kutetea walichokuwa wanakiamini

    na siyo kutetereka CUF HATUHITAJI BORA KATIBA BALI TUNAHITAJI KATIBA BORA.

    JOB SEEKER
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zanzibar ni vigeugeu, mi ndio maana nawakodolea tu pua langu, maana naogopa kuwakodolea jicho, hawakawii kukuweka mjiti
     
  3. s

    semundi Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kama kweli wazanzibar wataliona hili nadhan watasema kitu, mi yangu macho maana nikisema nitaonekana chadema
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    CUf baada ya kulambishwa sukari wa uongozi zanzibar imepelekea wao kula kiapo cha kulinda penzi lao na mumewe CCM. Huu ni usaliti mkubwa na ni funzo kwa CHADEMA kupinga serikali za kikoloni mamboleo zinazokuja kwa majina ya UMOJA WA KITAIFA.
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    Wazungu wanasema if you cant beat them, join them. Wao wamegeuza, if cant beat them MARRY them. Ushauri kwa jamaa zangu CUF ni kuwa mapambano ya ukombozi yanahitaji uvumilivu na sio kulegea baada ya kuahidiwa madaraka. Wanao kula bata saivi ni Maalim Seif na wenzie wachache wakati maelfu ya wazanzibari hawana mtetezi,
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,279
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Maalim Seif hajawahi shiriki maandamano hata mara moja, yeye alikuwa anawajaza jazba wana -CUF wakishakolea yeye anapanda pipa anaenda kula bata ulaya anasikilizia tifu likitulia anarudi hapo Star light hotel, aliyewahi kuvunjwa mkono no Profesa Lipumba.Huyu Maalim damu za wapemba waliochinjwa na mbwa wa CCM zitamlilia mpaka anaingia kaburini, msaliti mkubwa
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bora CUF ambao ndoa yao iko wazi na ni rasmi. Chadema wanaoshirikiana na kutumiwa na mafisadi ni wabaya kuliko hata hao CUF.
     
  8. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unaikumbuka list of shame ya mwembe yanga inavyozidi kuisambaratisha CCM hadi leo? Ukijibu hilo utatambua CUF wamefunga ndoa na mume wa aina gani.
     
  9. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf

    Mnamo mwaka 2001,CUF ilifanya maandamano makubwa Zanzibar

    kwa nia ya dhati ya kudai katiba mpya na tume huru ya uchaguzi.

    Katika maandamano hayo watu zaidi ya 70 Walipoteza maisha huku

    katibu mkuu wa chama hicho Maalim Seif akinjika mkono yote hayo

    ni katika kudai haki na ukombozi wa mzanzibar dhidi ya uonevu wa

    serikali iliyokuwa madarakani.

    Hakuna anayebeza harakati za CUF hata kidogo,walifanya mambo ya

    msingi ili kutetea demokrasia katika visiwa vya zanzibar mwaka 2001

    Lakini cha kushangaza wana CUF Wamesahau walichokuwa

    wanapiganiana, kulilia mwaka 2001,Haingii akilini utawezaje kupata

    katiba mpya juu ya mfumo uliopo sasa,Tume zinazochaguliwa na

    Raisi zimekuwa chanzo cha maovu,utawezaje kupata katiba mpya juu

    ya Tume ya uchaguzi inayoratibu shughuli za katiba, iliyochaguliwa

    na Raisi ambaye ni kiongozi wa chama cha siasa na utendaji

    umekuwa mashakani kwa miongo kadhaa,Cuf inasapoti haya

    pamoja na mengine mengi, Wanzibar baadhi yao walipoteza maisha

    kama ishara ya ukombozi,wengine waligeuka wakimbizi katika nchi

    yao.Je walikuwa walilia katiba mpya kwa mifumo iliyokandamizi kama hii ???

    CUF walichokuwa wanalilia nini ?? tamaa ya uongozi au

    wananchi,kwanini walikuwa wanapinga katiba iliyopo kwani ilipakana

    katika njia ambazo ni kandamizi ambapo njia hizo ndizo

    wanasapoti sasa ili kupata katiba mpya, wamewasahau wananchi wa

    wazanzibar na huu ni USALITI Unaotakiwa kupingwa.

    Wanatakiwa kujua kwamba muafaka wao na ccm siyo chanzo cha kuwasaliti

    wazanzibari bali nakujiona sehemu ya ccm bali kutetea walichokuwa wanakiamini

    na siyo kutetereka CUF HATUHITAJI BORA KATIBA BALI TUNAHITAJI KATIBA BORA.

    JOB SEEKER
     
  10. M

    Malova JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    waambie waelewe wakifanyacho
     
  11. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    wivu mbaya sana kumbe1
     
Loading...