Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf makao makuu yaagiza wabunge wao wote kusaini waraka wa zitto kabwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MTANGANYIKA ORIGINAL, Apr 20, 2012.

  1. M

    MTANGANYIKA ORIGINAL Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    [​IMG]Julius Mtatiro
    5 minutes ago near Ikwiriri, Pwani via mobile


    Wabunge wote wa CUF watasaini katika waraka wa sahihi za wabunge kufanikisha uwasilishaji wa hoja ya kutokuwa na imani na waziri mkuu ili baraza la mawaziri "wezi" wanaotetewa chini ya kivuli cha waziri mkuu na rais LIVUNJWE. Mungu ibariki Tanzania. Mapambano yanaendelea...
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mtatiro najua huyu Pinda alifanikisha sana harakati za HR kuivuruga CUF, am I wrong?
     
  3. kevin nathan

    kevin nathan Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaambia hawatafanikiwa hiyo ni story kama nyingine zinazotokeaga tanzania siitofautish na story ilokuwepo ya dowans richmond kagoda na meremeta pia buzwagi ,huwa sioni wabunge wanafanya nini bungeni wanashindwa kuiwajibisha sirikali kwa maovu wanayotufanyia tena kaeni kimya mmeshindwa yale ya dowans mtaweza haka kakes kadogo
     
  4. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Big up mtatiro
     
  5. M

    MVENGEVENGE Senior Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :target: Mtatiro........ kwa hilo CUF tutawasamehe dhambi ya " ndoa" na magamba huko kengeja!
     
  6. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    big up cuf tukiendelea kuwa wamoja hivi ccm watatimka mapema sana
     
  7. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    big up sana mtatiro
     
  8. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndoa ndoano lakini at least sio kila kitu mnamuunga MKONO mr.
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Huyu mtatiro anapima upepo..vp huko kuna ubwabwa? Mean IKWIRIRI.ccm+cuf=4rever in luv
     
  10. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ikiwa hivyo ni good start but tunafaham kuwa aliyeshiba hamjui mwenye njaa.
     
  11. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mie hata siamini,maana CUF ni mke halali wa CCM,sasa wewe unadhani mke atamsaliti mumewe.Hawa CUF ni wanafiki na kama hamniamini subiri mtaona.
     
  12. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hongera kamanda kwa hilo
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    asanteh sana mtatiro umefanya jambo la maana sana.
     
Loading...