Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF kutumia sh 500 milioni kwa mapokezi ya Lipumba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Mar 8, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot] [/FONT]

    [FONT=&quot]Taarifa za uhakika nilizopata ndani ya chama kinachomomonyoka (CUF) ni kwamba clique ya Seif-jussa-Mtatiro imetenga karibu Sh 500 milioni kwa ajili ya mapokezi ya Prof Lipumba Jumapili.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Nadhani waishio hapa Dar wameona mabango mbali ya Lipumba yakizagaa katika barabara kuu mbali mbali. Hali kadhalika mabasi yamekodishwa tayari kusomba wafuasi kutoka Tanga na sehemu zingine zenye wafuasi wa chama hicho hasa vijiji kutoka bararabara iendayo Lindi.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Lengo ni kuhakikisha Lipumba aone kwamba CUF bado iko imara, haipukutiki, ni wasaliti wachache waliojiondoa au kuogopa kuondolewa ndiyo wanaleta shida.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Mtoa habari wangu pia kanidokezea kuwa nyingi ya hela hizo zilikuwa zimetengwa kwa ajili ya uchaguzi mdogo wa Ubunge Arumeru na viti vya udiwani katika kata nyingine mbali mbali.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]CUF imejitoa katika ugombea wa Arumeru na kupunguza sana pesa za kampeni katika ugombea wa madiwani kwa ajili ya kufanikisha mapokezi hayo.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Nawasilisha. [/FONT]
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nimejipanga kwenda kumpokea kama Mtanzania aliyefanya vyema huko ughaibuni katika nyanja ya uchumi kumbe kuna siasa ndani! Aaah
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Rip cuf
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    500milioni ndio maana ITATIRO JULUIS hawezi huhama chama
     
  5. A

    Afghan Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anatoka wapi huyo lipumba na kafanya nazuri gani huko ughaibuni?
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280

    Hivi amefanya nini kikubwa huko ughaibuni mpaka astahili mapokezi?? Nimeona kwenye thread mmoja wanataka hata Rais aende kumpokea!!!

    Kinachonishangaza, tumeona watznzania kama akina Salim ambao walikuwa Rais wa UN na alikaribia kua Katibu wa UN na alikuwa Katibu wa AU lakini alirudi nyumbani kimyakimya bila hata wengine kusikia. Sasa huyu Bwana Lipumba kafanya nini hasa?? Naomba kuuliza.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hawana hela hiyo CUF
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mmume wao kaishiwa manake kwa sasa anaelekeza arumeru
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Sikio la kufa halisikii dawa.
    Si Lipumba, mnyamwezi wa kubeba mizigo miziti, anayeweza kuiokoa KAFU.
    Maalim Seif na **** Jusaa wamepandikiza mbegu za chuki zinazo mea kwa kasi kubwa katika jamii ya kiTanzania.
    Cha kushangaza si Seif wala viongozi wa serikali ya SMZ na Muungano waliokaripia tamko la KAFU la kibaguzi, tamko liliotolewa na "****" Jussa kuwa ushindi wa CCM kule Uzini unatokana na Wakristo na watuweusi toka Bara.
    Katika mazingira hayo sitegemei Lipumba kusahihisha kitu na akaeleweka.
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Anapokelewa ili iweje mtu kaacha chama kimechanika mapande huu sasa ni wazimu kama ndio siasa zenyewe tunasafari ndefu ya kukomboa nchi yetu
     
  11. serio

    serio JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    kwani mpaka apokelewe na kila mtuu? kwani alisindikizwa nani?
     
  12. d

    davidie JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cuf chama cha kuwapokea wageni watokao nje ya nchi na sio chama cha siasa rip cuf milele daima ameeen!!
     
  13. kajwa

    kajwa Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuuone huwo ujio wake wa mapokezi ya mil500 kama atasaidia swala la uchumi katika nchi TZ,I wish kuona atakacho fanya pindi atakapo fika nchini.
     
  14. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania zaidi ya uijuavyo. CUF kumbukeni kuna watoto wengi tu shuleni hawana madawati. Wachangieni kama Watanzania wenye nia njema na nchi yenu, kuliko kuziteketeza kihasara namna hiyo. What a show-off!
     
  15. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chuki binafsi imetawala zaidiii!!!
     
  16. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    habari za ndani nilizopata hivi punde ana mpango wa kujiondoa chamani
     
  17. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa nini habari hii hamuombi chanzo cha habari kama mfanyavyo ikiwa zinahusu wengine??
     
  18. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwishney....RIP CUF!
     
  19. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari za ndani nilizozipata hivi punde baada ya kuhama chamani atajiunga na CHADEMA!
     
  20. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamhuri ya watu wa Zanzibar inazaliwa!! Na ndio muhimu zaidi kwa sasa kuliko CUF na CCM!
     
Loading...