Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF: Kutoka nje Bungeni, si kukiuka kanuni za Bunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amiliki, Jul 19, 2012.

  1. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawa Jamaa zangu walinifurahisha sana jana waliposusia bunge na kuamua kutoka nje kupinga maelekezo ya Spika aliyowataka wasubiri kwanza ili wapate taarifa kwanza za ajali ndipo wapange cha kufanya.

    CUF, kama Mke wa Mabwepande, wamekuwa wakitoa maneno ya kejeli sana hasa pale, CDM walipokuwa wanaamua kutoka nje ya Bunge ili kupinga jambo ambalo wanaloliona kwamba haki haitendeki na kuendelea kukaa ni sawa na kubariki ufe-dhuli huo. CUF walikuwa wanatoa matamko ya kuilaani CDM kwa kutokufuata kanuni za Bunge ambazo haziruhusu wabunge kutoka na kususia kikao cha Bunge, bali waendelee kukaa kwa kuwa hawaruhusiwi na kanuni kususa.

    Je kilichotokea jana, ni kwamba zile kanuni zimebadilishwa ama!
     
  2. M

    MTK JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,860
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    Amiliki "Liwalo na Liwe" Mizengo Kayanza Peter Pinda; Waziri mkuu wa jamhuri ya Muungano wa Tanzania; 2008 - and counting; what goes around comes around! . ........ potelea mbali ndoa ivunjike; who cares.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    CDM walifanya hilo kwa muda sasa na naoana CUF sasa wameanza kuwaelewa chadema
     
  4. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nategemea mpaka ifike 2014 CUF watakuwa wameshapata elimu tosha na kutambua kwamba CDM wanaona mbali na huwa wanafanya vitu vyenye akili. Sintoshangaa nikikuta nao wanaanza kuvaa magwanda kama Nape na Malisa.
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Tatizo ikizungumzwa CUF wengine mnapoteza akili na fahamu kuwapotea.

    Misimamo ya CUF ni ngangari ukilinganisha hiyo ya mashoga wawili mmoja kavaa kaki mmoja nguo yake kaipaka kijani,na tunapowaambia kwaherini basi jaribuni kuelewa dalili zake.WaZanzibari wakitoka bungeni wanapo pa kwenda ,hivi nyie mkitoka mnapo ? Lazima mtarudi tu !
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Hamad rashid bado ni mwanachama wa cuf? Maana jana ndo alitoa hoja Na ikaungwa mkono na wabunge wa cuf.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mi siwezi zungumzia hili suala coz lipo mahakamani.
     
  8. S

    SANING'O LOSHILU Senior Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameiga tu nao kwani wanajuaga kugoma hao s ccm b!
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,392
    Trophy Points: 280
    kwani ukijadili bila kutukana unakufa!
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Sasa pale mnapoandika CUF ni mke mnakuwa mnasoma bibilia au Qurani.
     
  11. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuungwa mkono kwa hoja ya Hamad ni ushindi dhidi ya Maalim?!
    Poleni sana Wazenji kwa msiba, poleni sana majirani zetu.
     
  12. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Bado ni CUF kwani mnamhitajia ?
     
  13. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Suala lake lipo mahakamani, hutakiwi kulizungumzia
     
  14. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ama kweli nimeamini kuwa unafikiri kwa kutumia MASABURI!
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,392
    Trophy Points: 280
    Wana jivunga tu msimba ukiisha utawasikia wanaanza kuwaponda cdm!
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,433
    Trophy Points: 280
    Kumbe ukitaja CUF unamaanisha Zanzibar? basi pole zao Pro. Lipumba na Mtatiro hawajui wako kwenye kapu gani.
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,433
    Trophy Points: 280
    Kwani kuwa Mke wa mtu ni tusi? CUF ni mke wa CCM kwa vile inapokea maelekezo yote kwao. Na iko amri kuwa wake wawatii waume zao.
     
  18. d

    dguyana JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka usizungumzie hoja iliyopo mahakamani utakula BAN ohoo.
     
  19. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Sasa kuwa mashoga matusi ? CCM na CDM mashoga kwa vile hukaa wakapashana pale bungeni wakitoka lao moja.
     
  20. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Waache hao wajifunze
     
Loading...