Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CRDB mlilenga nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Jun 7, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Yale mabasi TATA ya watoto wa shule siyaoni kwetu,hivi mlilenga route zipi na watoto wa shule zipi? Mlishafuatilia kuona kama kweli yanasaidia?je yana ratiba maalum au yapoyapo tu? Hebu niwaulize...hivi mliyalipia ushuru?
    Au mmeamua kuwa akina A1 outdoor mnatangaza Junior Accounts bila advertising fee? Tena ni mobile signboard moving around municipal zote..
    Kama ipo okay benki nyingine mbona hamuongezi?mtuwekee hadi feri na mengineyo?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    wazee wa master card mpoo?
     
Loading...