Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Crazy gk we miss u!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by brainee, Aug 27, 2011.

  1. b

    brainee Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nlikua naomba kujuzwa na wadau wa muzik hum ndan...Crazy GK yuko wapi sku hiz!

    Huyu jamaa bado yupo hum bongo au kashatimkia zake mbele,ka yupo anafanya kaz gani,yuko kwenye hali ipi
    plz mwenye info !!!
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    niko usiku wa kiza.................fafanua kidogo niweze kutoa mchango wangu.........
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Huyu anaunga na wenzake kina Snare, Buff G na O ten. Walikuwa wanabebwa na AY &FA ndao ya EAC. Wamefulia, game tyte.
     
  4. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,757
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    sIO JIBU COZ UJAULIZWA ALIBEBWA NA NANI AMA VIPI, U BETTER SHUT IF U KNW NOTHING ABT THEM
     
  5. Nassir93'

    Nassir93' JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 231
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Daaaaah ninachojua khs hy jamaa alikua anasoma chuo pale Tumaini,According 2 my syd nahis music ameacha kabisa coz kuna washkaji zng wng wa upanga wanasema jamaa kautupa music anapiga deal zake binafsi.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kuna kaukweli japo kana uma, ila unajua maisha ya AY, Buff G na Snare kabla ECT?
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hebu tuambie ww unayejua.
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    anapigisha mchiriku na mnanda anga za Mbagala kwa nyoka
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmmm coconut jaz!!!!!
    <br />
    <br />
     
  10. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    hahahaha duh! Hii kali..
     
  11. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    ndo wewe nini,mbona kama imekuuma vile,
     
  12. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yupo chuo tumaini na anagraduate mwakani
     
  13. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    naikumbuka sana sauti ya GK kwa kweli jamaa alikuwa mkali wa kufoka ukichanganya na kile kigugumizi ilikuwa baaaab kubwa. I wish aje na single tupate tena utamu wa sauti yake. Wherever you are BIG UP CRAZY GK!
     
  14. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    jamaa yuko tumaini unv..mzk uenda kaacha sunajua wengi hauwalipi.
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama GK alikuwa anabebwa kwamba yeye mwenyewe hajiwezi..huyu jamaa bnafc nilikuwa na bado namkubali kinoma na hata leo akirudi naamini ni lazima awashike watoto wa mama

    Kutoweka kwenye gemu haimaanishi tuanze kusema flani alikuwa hajiwezi kimsingi wengine wameona haulipi,wengine wameuona una majungu sana,wengine wako kimaisha zaidi etc
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ni King Crazy GK GK si kama narap bali nalia,namlilia msichana,msichana mzuri alitoa shule kama sadaka kisha akawasacrifise wazazi kwa tamaa ya fedha,Temeke Rap style ndo mwisho kuwakilishaaaaaa!!!
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,726
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    Kweli bana.. jamaa kapotea sana... lakini niliskia jamaa familia yake ni bora mda mrefu.. so alikua hategemei sana music
     
  18. N

    Nondo Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamaa anaweza, sister sister, tutakukumbuka, simba wa afrika, sauti ya manka.. GK alikua habwebwi, nadhani mnazikumbuka hizo ngoma jinsi zilivyokuwa kali
     
  19. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama utataka kutaja mziki wa bongo fleva na unajua historia yake basi jina la Crazy GK bila shaka hutaacha kulitaja ni miongoni mwa wanamuziki walioilletea sifa na kuipa changamoto bongo fleva.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    anapiga course gan?
     
Loading...