Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Craig David ..Hivi huyu handsome boy alipotelea wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by FirstLady1, Jun 22, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hasikiki kwenye music ,kwenye movie popote pale sioni news zake kulikoni?

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,582
    Likes Received: 5,457
    Trophy Points: 280
    yupo yupo.....anakula hela yake tu...alitoa few songs hazikuhit sana ndio maana hasikiki....recently nimemuona kwenye tv show fulani as guest.....
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante sana mbebabox ...nashangaa tangu nimesingia zile song zake " am walking away mpaka leo sijamsikia tena
     
  4. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli FL1 amepotea kimtindo mtindo, jamaa nyimbo zake nilikuwa nazipenda mno Seven days, walkin away, good old days.
     
  5. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,582
    Likes Received: 5,457
    Trophy Points: 280
    duh kweli siku nyingi....ile ilikuwa album yake ya kwanzaBORN TO DO IT,ingia hapa umsome http://www.craigdavid.com/
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Duuh! ama kweli gemu ni gumu namkumbuka na 7 Days
     
  7. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,582
    Likes Received: 5,457
    Trophy Points: 280
    sio ugumu wa game,ni arrogance/over confidence/exposure ndio imemshsha.....he is or was very talented....he wrote his 1st album i think alikuwa 17.....album iliuza over 7million copies......he turned down record deals from big american producers including P.DIDDY just because aliamini atakuwa big on his own.....lakini hadi kesho he is successfull musically na financially..........
     
  8. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu mshikaji atakuwa amefulia?
     
  9. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Umenikumbusha wimbo wake wa Rise and Fall
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    enzi hizo kweli alitisha ...
     
  11. k

    kiber Member

    #11
    Jun 22, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasiki apia yuko na boyfriend ni kweli?
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sio boyfriend jamaa keshachukua jumla.sasa hivi ni mama wa nyumbani.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamani hapa sielewi kabisa kabisa hebu nitoeni tongo tongo
     
  14. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ... One of the best hits of all times... umenikumbusha
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ningekuwa na contact zake ningemwambia aje mara moja...ana uhakika wa kupata free lunch huku maana tayari ana kasifa kake ati...Lol
     
  16. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,582
    Likes Received: 5,457
    Trophy Points: 280
    kama jamaa anamaanisha CRAIG DAVID NI GAY......thats NOT TRUE at all.......the guy is STRAIGHT..........
     
  17. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Huko majuu hamnazo kila mtu maarufu utasikia ni gay kwanza utasikia si kweli baadaye unasikia jamaa mwenyewe anajitangaza jamani ehh mimi ni bwabwa baada ya kujificha na kuvumilia. Sana nimeamua ni bwage moyo mi ni bwabwa kwanza unaanza uvumi halafu habari inakuwa ndio hiyo akina George Michael,Elton,Ricky Martin na sasa vijitetesi akina Craig David ,maruhumu MJ,Kanye West sijui huko majuu kunani hata hapa bongo vijana wenge walioenda majuu hasa wale watoto wa vizito ambao baba zao wana majina hapa bongo tunasikia ni mibwabwa ya kumwaga na wengine wameshatangulia mbele ya haki
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Mmhhh!..Ina mana ni mke sasa huyo CD?
     
  19. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Huyu watu wanasema sio rizki kutokana na matendo yake na kutokuwa na girlfriend kwa muda mrefu the same applies to Sol Campbell(Arsenal player),Lennox Lewis(ex-boxer) tofauti na watu kama wakina Elton John na George Michael ambao wamekuwa wakiishi na wanaume wenzao.

    Craig David sidhani kama ni kweli,tatizo he is obsessed with his body.Kuna story nilisomaga kwenye newspaper,model fulani alidai wakati yeye yuko kitandani mtupu Craig D alichukuwa muda kama wa dakika 3 akiwa anajiangalia kwenye kioo kabla ya shuguli(alikiri ilikuwa pevu).Kwa uzuri wa huyo demu kwenye gazeti,nikawa ninajiuliza sisi wakina yahe tusingekumbuka ata kioo...au kingetumika kujiangalia wakati unasimamia baskeli ya swala kwa kidole gumba.
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    he makubwa haya kumbe usipokuewa na G/F watu wanasema ww ni Gay ..loh mbebamabox hebu lete habari za kweli na kuaminika kuhusu Craig..
    nimepigwa na Butwaa ....
     
Loading...