Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Counter attack......Yasikukute

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by platozoom, Jun 28, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Jamaa kampenda binti....Bila shaka kwenye macho ya wengi ilionekana wanapendana. Siku zikaenda na miezi kadhaa.

    Sijui nini kilimpata binti, akaanza kupungunza mapenzi kwa Boyfriend wake. Boyfriend akawa anamlaumu kulikoni umekuwa hivyo siku hizi, binti akatia pamba.

    Uhakika kama binti anamsaliti hana. Hatimaye binti akasema "yatosha" sitaki haya mahusiano tena kwa lugha ya kukera. Jamaa akalalamika lakini akakubali shingo upande hasira moyoni. Baada ya mwezi akamfuata mpenzi wake akiwa mpole na lake moyoni....Kweli baada ya kuzungushwa kama wiki 3 binti akakubali kurudiana naye.

    Mapenzi yakaanza kunoga..Jamaa alipoona binti sasa kafika na ka-relax akamfanyia kitimbi fulani siku moja..binti akamsihi abadilike na kulalamika................Jamaa akamwasha kibao na kumwambia "Kuanzia leo mimi na wewe mwisho ondoka'.

    Binti mpaka sasa mawazo tele na machozi kibao, lakini jamaa ana furaha kupita kiasi.........Kumbe kumbembeleza kote ilikuwa ni njama ya kulipa kisasi.


    My take: Huu mchezo alioufanya jamaa si mzuri.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    platozoom kisasi kibaya
    ila kwa alilolifanya binti kwa jamaa nalo ni baya
    Ungempa mwenzio sababu z akusitisha uhusiano na sio bila sababu unakatisha mahusiano ghafla bila maelezo
    Ila jamaa nae duh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Safi sana .....kwani alivyokuwa amefanya binti kwa jamaa ndio ilikuwa vizuri?.....kwanza huyo binti hana msimamo ndio mana yamemkuta ya kumkuta ataachanaje afu arudiane?......wacha alie na kusaga meno manake amayataka mwenyewe!
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mtenda akitendewa hujihisi kaonewa.....wacha apate maumivu kama aliyoyapata mwenzie wakati kamuacha bila sababu!
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    sweetlady nakubaliana na wewe
    Wacha alie kwanza na ajue machungu ya kuachwa bila sababu
    yeye alitikisa kiberiti sasa yeye mwenzake kakitikisa na kakitumia ipasavyo wacha kimwakie
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Mr Rocky Nilipoona wameachana mwanzo nikajua ni mambo ya kawaida wanapendana na watarudiana. Na kweli wakarudiana lakini baadaye jamaa alipomuacha ndio nikajua ni kisasi. Nifanye nini tena
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Jamaa alikuwa kwenye nafasi nzuri kuacha maumbile yalipize kisasi, lakini kitendo cha yeye kulipiza kisasi, ni sawa na kutega mwimba ambao matokeo yake utamchoma mwenyewe.................
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Nitaanza kukuogopa@sweetlady ..kwani tunakosea wangapi? wakilipiza je?
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi nimezaliwa mrima Kiswahili na kunga zake lzinanipa tabu..ufafanuzi tafadhali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Na inaonyesha kinamuwakia haswa lol.....mie nimependa sana maamuzi ya huyo mkaka! Na inaonyesha wala mdada hakuwa na sababu maalumu ya kumwacha mkaka ndio mana hata aliweza kumrudia..... platozoom mwache mkaka ajipe raha kwa raha zake amelipa kisasi alaah!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    platozoom hapo kwa sasa ni pagumu maana huyu jamaa nia yake ya kumbembeleza arudiane naye ilikuwa sio kwa mapenzi tena ila kwa ajili ya kulipiza kisasi

    Na ameshalipiza kisasi chake kurudiana tena hapo kwa kweli ni pagumu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    sweetlady kabisa inaonekana dada hakuwa na sababu yoyote ya kumwacha jamaa
    Alienda huko akamiss jamaa akaamua kurudi japo alibembelezwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red nimekununia mpaka unambie utaanza kuniogopa kwa lipi?........ platozoom kwanini huyo binti alimwacha mkaka wa watu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Sifikiri kurudiana naye itakuwa rahisi...Kimsingi kitendo cha binti kumwacha mara ya kwanza kilimuuma sana na alipandwa na hasira kila uchwao. Na kama si kufanya hili angefanya jingine.

    Ila nakubaliana na wewe si kitendo cha kiungwana
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Mr Rocky .....aliona raha kumfanya mwenzie aishi kwenye maumivu kwa kipindi chote alichomwacha....sasa na yeye aende akambembeleze jamaa ili aupate utamu wake!.....afu ningemjua huyo jamaa ningemshauri asimsamehe kwa haraka lol.... platozoom nipe namba za mkaka tafadhali teh teh!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mtambuzi kwa nini usione kuwa maumbile yamelipa kisasi kwa binti pia?.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Binti alishiba mapenzi.Alipendwa sana na kwa sababu alijua hivyo ukichanganya na kiburi cha kila akipita mahali anatongozwa (sura nzuri pia)..nani atamuuliza..na hata akimuuliza atamfanya nini?

    Kuhusu kukuogopa mbona liko wazi............Kwa hiyo nitonye akikukosea vibaya unalipiza kisasi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,253
    Trophy Points: 280
    Safi sana
     
  19. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0


    Binti mpaka sasa mawazo tele na machozi kibao, lakini jamaa ana furaha kupita kiasi.........Kumbe kumbembeleza kote ilikuwa ni njama ya kulipa kisasi.

    Kumbe ulikuwa hujui

    My take: Huu mchezo alioufanya jamaa si mzuri.[/QUOTE]
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aisee mimi nna roho ya kulipa kisasi sana .....ukinifanya nkapata maumivu kwa namna yoyote ile lazima nihakikishe na wewe nakutia maumivu siku moja.......sasa huyo mdada si anasura nzuri?.....aende sokoni akaiuze sasa!
     
Loading...