Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

COPY to be SERVED upon: JAMII FORUM...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 11, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,687
    Trophy Points: 280
    Ni muda muafaka sasa. Ni muda wa Wabunge wote wa CHADEMA na vyama vingine wanaoagizwa kupeleka ushahidi dhidi ya tuhuma mbalimbali wanazotoa Bungeni kutupa,kama JF,nakala ya ushahidi wao. Tumechoka kuona Spika akifichaficha kila siku kinachowasilishwa kwake. JF tupo wengi na wenye heshima zetu.Tuna kila haki ya kupata taarifa za uthibitisho au ukanusho wa Tuhuma za Wabunge na Viongozi wetu. Za Lema na Zitto zimetupita. Isiwe hivyo kwa Mnyika. Utaratibu huu na uanze kuondoa makandokando ya Spika na Chama chake cha Mapindisha...
     
  2. m

    majebere JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Si ungeenda ofisi ya CDM ukaomba huo ushahidi? Kulikuwa kuna sababu gani ya kuanzisha topic humu? Mnajaza server bila mpango.
     
Loading...