Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Copa america: Argentina out

Discussion in 'Sports' started by Bollo Yang, Jul 17, 2011.

  1. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mpira unadunda wadau!
     
  3. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hawana lolote hao! Kwanza me cwapendi ka nini?
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu, mimi nilitegemea. Walianza kwa kusuasua katika hatua ya makundi, sare 2 na ushindi 1. Tukumbuke maneno ya pele kwamba messi si lolote si chochote. Ana kipaji ila hatakuja kufikia heshima waliyopata akina pele, maradona, maldini na hata wachezaji wa karibuni kama zidane, ronaldo, ronadinho n.k
     
  5. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanasema Messi is nothing without Xavi and Iniesta, nimeanza kuamini hayo maneno!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu kweli mpira ni dk 90
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Wanalinga sana!! Hakuna nidhamu kwenye timu yao, nilitegemea hilo.
     
  8. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Uruguay wamecheza dakika 55 wakiwa pungufu lakini Argentina wameshindwa kutumia huo udhaifu
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Messi ni mbabe wa Man Utd na Arsenal!
     
  10. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Tofautisha kati ya mchezaji bora na timu bora.

    Messsi ni mchezaji bora Barce lakini aregtina si timu bora.

    Arsenal haina wachezaji bora sana lakini ni timu bora

    Chelsea, Real madrid ni timu ni timu zina wachezaji bora lakini si timu bora kama manchester united.
     
  11. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sijaona la maana uliloandika mkuu. Kama unamaanisha barca ndo bora na si messi, basi tupo pamoja
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ngoja tuone na brazil leo itakuwaje..
     
  13. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani barca ni si ni timu na timu ina wachezaji. kinachohitajia ni kuwepo na combination bora ya wachezaji kwenye timu

    nachomaanisha unaweza kuwa

    • na first 11 bora kwnye timu moja lakini usiwe na timu bora.
    • Unaweza kuwa na wachezaji watatu au wanne wakali sana kwenye timu na wengine avarage lakini ukawa na timu bora.
    Kwa lugha nyingine nayosema Messi ni mchezaji bora lakini argentina na inaweza isiwe timu bora. Timu ni zaidi ya wachezaji . Timu ni kocha Timu ni mbinu na style wanayotumia kucheza kama inaendana na wachezaji. timu ni kuelewana kati ya mchezaji na mchezaji.

    Huwezi uwa na gurantee kuwa ukiwa na Messi, Ronaldo kwenye timu moja hata iwe barca basi timu itakuwa nzuri.


    Mpira umebadilika sana siku hizi. hata brazil nao wanacheza technical football sana na sio kama zamani walikuwa wanacheza artistic football
     
  14. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
  15. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hii inazidi kudhihirisha kwamba Messi hamna kitu pale, huwa anabebwa zaidi na mfumo wa Barcelona hasa Xavi, Iniesta, Biskuti na overlapping za Dani alves. Huu mfumo unamsaidia kufanya trickery zake.
    Wachezaji saba wa Barcelona waliweza kusaidia timu ya taifa ya Spain kubeba ndoo South Africa, lakini wachezaji wawili wa Barcelona wameisaidia timu ya Argentina kuvuka hatua ya makundi ya kombe ambalo timu waalikwa (Mexico na CostaRica) zimepeleka U-22, na wenyeji wakafanikiwa kuifunga U-22 ya 53rd team in FIFA rankings
    Inabidi Kocha wa Argentina awafundishe wachezaji wake kufanya play acting kama za Barcelona kwani wameshindwa kucheza tiki taka ya Barcelona
    MESSI HAS NEVER BEEN GREAT
     
  16. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Messi achukue uraia wa Spain acheze na kina Xavi na Iniesta.
     
  17. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wamekusa penalti zote nao pia wameaga
     
  18. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Baada ya Colombia,Argentina Brazil nao wametolewa,nafikiri wachezaji wengi wa South America wanakuwa wamechoka baada ya kucheza ligi za ulaya,Messi amecheza karibia mechi 70 so nafikiri inabidi wapumzike
     
  19. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
  20. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Haitakuwa hivyo! Kwani Argentina inacheza attacking football? Kwangu mimi nadhani hapana. Huwezi ukacheza na defencing midfielders 3 halafu ukataka kupata magoli, Argentina imefail hata kabla ya copa america haijaanza sababu ya kutorekebisha makosa ya WC, so warudi kujipanga upya, wakianzia pale walipoishia WC 06 Germany.
     
Loading...