Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Concept of love: Does love come automatically?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ronn M, Jun 9, 2012.

  1. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hellow, help me here please! Nimekuwa na changanywa hapa. Wengne nataka mume mweupe, oh nataka mke mwembamba, nataka niolewe na kipanga . . Mara hivi mara vile. Sasa swali ni je una~identified characteristics za mtu ndio 'unaamua kumpenda' au you happen to love her/him automatically without considering those qualities?
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Nitakuja kuzungumza hapa,ngoja nimalizane na wife(Kaunga)si mnajua w/end hii!
     
  3. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mi najua huwa inatokea tu hii ya kuchagua mrefu,mfupi ni vya ziada tu...hivi hushangai wale watu wanaojua kusema/kuchambua mtu esp. kwa wanaume utakuta jitu linajidai linajua sana wanawake wazuri akija kuoa unashangaa kaoa kituko tofaut na yale aliyokuwa anayaongea...so inatokea tu bila kupangilia.
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Hny, pilau lipo tayari na firigisi uzipendazo; karibu mezani sweetie. Nisamehe kwa kuchelewesha msosi, majeans yako yamenichukua muda mrefu kufua!
     
  5. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Love doesnt ask why?- by celine dion
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ronn M
    Kuna kupenda automatically hii mara nyingi haiangalii sana vitu vya nje na ukiulizwa umempendea Johari nini, huwezi pata jibu.

    Kuna kuwa attracted na mtu ambapo baadaye huresult kwenye kumpenda. Hapo ndipo unaweza sema nimempendea Beatrice miguu yake, tabia yake etc.
     
  7. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    ata shemeji alikua anasema hayo maneno nashangaa eti kagota kwako... hahahahaha
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    it is a bit weird i guess... mara nyingi unakuwa na vigezo fulani fulani kwenye akili yako ambavyo mtu akivi-meet, anakuvutia.... kupenda kunakuja kwenye next level baada ya kuona mna-click together
     
  9. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waiting for you!
     
  10. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Umeona eeeh...mambo ndo kama hivyo ndugu yangu
     
  11. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaunga, hivyo ndio kusema unavutiwa na m2 kisha kumpenda 'kunakuja' baadae? Utakuwa unampenda yeye au the specific part which attracted you?
     
  12. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mtoa mada, nadhani ni vema u-define swali lako vizuri ili upate majibu muafaka... katika ulimwengu wa leo wa dot.com, sababu za kumpenda mtu si lazima zifanane na zile za kumuoa/kuolewa na mtu... so are we talking about LOVE or MARRIAGE?
     
  13. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What if akatokea mwingine mwenye vigezo hivyo? Will love shift?
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuwa attracted na ucheshi wake, sauti, sura, 'pesa', umbo lake. Yaani kuna kitu kinachokufanya umuadmire, mkiwa pamoja unaweza kumpenda kwa undani zaidi!
     
  15. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unakuwa attracted(unavutiwa),(unatamani).toka lini mtu akampenda mtu bila kuwa na qualities fulani kwake anazopenda,msijidanganye,kwenye kupenda kuna kutamani,huwezi mpenda mtu bila kumpenda.Na ndiyo maana vijana wengi wanashindwa kuelewa nini maana ya 'upendo'.Kuna love na chemistry(attraction).Kuna mtu atasema nampenda sana rose,mwingine atasema nampenda sana betty.Why?,kuna somethin behind that so called LOVE..
     
  16. Mracho Ngongoti

    Mracho Ngongoti Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Haya tena Kipanga na njiwa-manga wako bize na malife zao!
     
  17. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa..Kuna vitu within vinavyokufanya upende.
     
  18. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nope, unless huyo uliyempenda mwanzo ame-give way; nafasi ya kumpenda mtu kwa dhati ni moja tu... mengine ni usanii
     
  19. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Does that reason has to be specific or just general qualities of a person that differentiate him/her from the rest? I mean, figure, status, money are they right reasons for love according to your school of thought
     
  20. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2 my thinking capacity.i just luk at those.kila mtu ana mawazo yake.i just love a person becouse,i have things in my head that attract me to to fall in love(kumpenda and kumtamani).And kuna vitu lazima niangalie..kwanza,maisha ni kusaidiana.,so ntamwangalia ambae ntaweza kushare nae katika maisha(money).Mtanashati etc.Unatakiwa uangalie mengi kwa kweli.especial kama niwa maisha.
     
Loading...