Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Computer eng. V/S Telecom eng.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The_Emperor, Mar 31, 2012.

  1. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau,ninaomba kupata ufafanuzi kuhusu soko la ajira kati ya fields hizo mbili za engineering.Ipi ni marketable kwa sasa?
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Hamna kitu kama Computer Engineering. Labda tu kama na wewe unataka kuwa Mhandisi wa KATA.

    Utauziwa paka kwenye gunia kijana.
     
  3. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mdau,mhandisi wa kata ndo yukoje?
     
  4. Decapitator

    Decapitator JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwan uandisi ni telecom na comp
    may be u should opt for something alse
    soko lsha converge bwana mkubwa
    check vitu kama textile engineering na vingine
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,090
    Trophy Points: 280
    Kama unao msuli mnene piga Telecom maana itakutoa zaidi ingawa unaweza pata maporini sana ku manage network hasa transmission....kwa sasa piga telecom
     
  6. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thanx,bt nahitaji moja kati ya hizo nilizotaja hapo juu.
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Yaani katika yote umeona hiyo joke peke yake. Wewe kweli huna shida.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mwenzetu umeisha jua kuwa utafaulu kwenye matokeo yako ya form 6?
     
  9. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu nieleweshe,sijakupata vizuri.
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Soma TELECOM ENG.
     
  11. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Soma Civil Engineering.
     
  12. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,693
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    dogo fanya mpango uende udsm ukaulize kuhusu hizo field mbili achana na story za vijiweni, kama unataka kutoka ki-life wewe piga Textile engineering, actuarial science au computer science hizo ni udsm. Kama unataka ardhi,mzumbe na sua sema upewe ushauri. Telecom kwa sasa labda usome uwe tutorial asistant lakini ajira zake sio nzuri kwa sasa tofauti na enzi zile maana wengi wanamaliza wanakuwa wajasiriamali mpaka watoke nyundo kibao huku wenzao waliopiga course za 3 yrs wana-drive magari tu mjini na ajira motomoto

    kuhusu computer eng haina tofauti na computer science ila wanafunzi wa bongo wanapenda ku-complicate maisha ila wakifika mwaka wa tatu wanajuta duh ningejua ningechukua computer science (cos). Halafu we bado dogo ujui vitu so unapopewa ushauri usiwe na ghadhabu just read and interprete the advices very careful cuz it all about your career and your life as well.
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ebu mshauri na hzo za ardhi na Sua?
     
  14. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,330
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mkuu umeua hapa
     
  15. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,330
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hiyo chaka
     
  16. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkubwa nimekuelewa.Uzidi kubarikiwa.
     
  17. M

    Mjaidina Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    somea migod dogo wazee wa mawe
     
  18. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Mdogo wangu mimi ni mdau wa coict/coet najua vizuri sana hizo kozi.
    Mi nakushauri usome comp eng maana iko katikati kati ya comp sci na telecom.
    kama utapenda networks basi mwaka wa tatu na nne utaopt networks au kozi za telecom na kama utatokea ukawa kipanga darasani basi utasukuma code na utaopt kozi za comp sci.
    Cha ajabu ambacho nimekisoma sokoni ukisoma comp eng unaweza kuwa transmission eng au programmer au network eng.. Kwa kifupi Comp Eng itakuweka katika wakati mzuri kwenye ajira. Halafu kama kazi zinatoka kampuni za simu,transmission au mengine yahusio utajikuta unafaaa kila kona mdogo wangu.
    Usisome kitu so specific kiasi kwamba utashindwa ku move btwn fields before specilization.
    All the Best kaka
     
  19. G

    GHANI JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Chukua tele dogo.
     
  20. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Soma Computer Science...unless kama unataka ujiko wa kuitwa Engineer so and so...:smile-big:....nafikiri ukisoma Computer Science na ukajaribu kufanya vizuri darasani lakini pia kuchukua muda wako kujifunza programming na skills nyingine tofauti tofauti basi unaweza kukamata ajira nzuri na kufanikiwa sana tu!
     
Loading...