Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

COMPREHENSiVE INSURANCE

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by GAMBLER, Aug 2, 2010.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau mimi sijawahi kukata comprehensive insurance, mara zote huwa nakata third part,
    Nimesikia kuwa ukikata comprehensive, hata kama umegonga, gari imeibiwa, moto ukitokea, unalipwa na hakuna mizengwe. Naomba kujuwa kama kuna ukweli juu ya hili kabla sijaingia gharama ya kukata, na pia ningependa kujua kampuni gani ya bima ndio nzuri kwa hapa Bongo
     
  2. T

    Taso JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    read offer of contract
     
  3. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #3
    Aug 2, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda Phoenix, mimi nilipata ajali na walinilipa tena ndani ya wiki moja
     
  4. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu
     
  5. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa uelewa wangu kampuni zote zinazofanya biashara hii ya kukata bima huwa lazima imesajiriwana NIC na hivyo lazima wafuate sheria za bima and as per NIC this type of cover protect your vehicle against all accident that can occur while you are driving, lakini piagarikuibiwa. Si kwa gari kuungua ikiwa umepaki let say home na moto kutkea kusikojulikana na kuunguza gari. lakini kama unaendesha na gari kuwaka moto hiyo ni ajali na uchunguzi ukifanywa report ita-recommend ulipwe. for more info you can visit http://www.nictanzania.com/motor.htm
    Nafikiri itakusaidia kupata mwanga kidogo wa hilo suala lako.
     
  6. m

    mndebile Senior Member

    #6
    Aug 2, 2010
    Joined: Sep 4, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mdau nikweli comprehensive ina mazuri yake ingawa pesa yake nayo ni kubwa kidogo. Kama Hope2 alivyosema mie nina bima toka Phoenix kuna wakati mojawapo ya gari yangu ilipata ajali na haikuchukua muda kupata malipo, hivyo nakushauri nenda Phoenix.
     
Loading...