Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Compare and Contrast: Kafulila and Hamadi Rashid

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JOB SEEKER, Dec 30, 2011.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanabodiTunapenda kujua the comparison and contrast between these twotwo guys kafulila and hamadi Rashidi,kama tunavyojua hawajamaa walipelekabarua ya kubadilisha kanuni za bunge kuhusu kambi rasmi ya upinzani pale chadema ilipokuwa chama kikuu cha upinzani na leo wote wana matatizokatika vyama vyao.napenda kujua mengine zaidi kutoka kwenu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    heading isome contrast, mbingu na ardhi. Hamad is more senior mbali sana na kafulila ni junior sana.
    Hamad ametoka CCM na kuanzisha mageuzi kwa huko, CUF wamekula virungu na mabomu sana kuliko kafulila mpaka kufikia muafaka.
    weledi pia ni mbaaali sana, ijapokuwa kafulila kacheza mechi mbili na ana kadi mbili nyekundu.
     
  3. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Contract au contrast??????????
     
  4. Watunduru

    Watunduru Senior Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achana nao wamefulia,wabinafsi wakubwa.wana tamaa ya madaraka kiasi cha kuwa tayari kuvivuruga vyama kwa maslahi yao.waanzishe chama chao kiwe NGO wataelewana.
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hamad ni mwanasiasa mkongwe na mtu anataka kuwa na madraka wakati wote ikiwezekana mpaka mwisho wa maisha yake.Kafulila ni mwanasiasa mchanga sana mwenye tamaa ya kutaka madaraka BILA kufuata taratibu wanzungu huwa wanaseme ' very ambitious with no vision '
     
  6. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hamid ni mkongwe katika gemu lakini si Kafulila.
     
  7. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    mbona leo mnachemka, hakuna hamid na kuna hamad rashid katika huu mjadala
     
Loading...