Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Colabo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaniki1974, Mar 6, 2010.

  1. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Magufuli - president
    Pinda - vice president
    Slaa - Prime minister

    Hapo vipi?
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwa kupitia chama ama utaratibu gani?
     
  3. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Utaratibu au chama isn't an issue. Issue ni colabo. Do you believe in utaratibu or chama?
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hapo sawa. Lakini VP lazima atoke Zanzibar
     
  5. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndoto za Alinacha. Hawa kina Slaa ni watu makini lakini we dont want a country run by eccentrics. Huyu Pinda nae kashajionyesha kuwa ni mtu wa dola asie na vision wala nini. Anapenda nchi, mzalendo mzuri tuu, relatively ni msafi na anaexperience nzuri na system..sema inaonekana kiutendaji lowassa alikuwa bora zaidi.. na haya yanasemwa na watu wa PMO. Hakuna kiongozi wa nchi hapa.. Slaa acha ajenge upinzani kwanza ukubalike na watanzania na uonyeshe njia... That is his purpose, criticisms zake bungeni na nje ya bunge zinahitajika..
     
  6. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Magufuli mtu makini, sema nae bado anakanjaa flani.. Msidhsni hapigi matukio...lol Maana JF humu watu wakishatongozwa na non-ufisadi basiii.. mnapanua tuu mwaaaa.. Ata magufuli anakulaga bahasha one time one time.. He cud b another mkapa, mkimpa anajipa kweli mnabaki mbona alikua mtu safi, haa.. simmempa kamba ndefu na mbuzi hula kwa urefu wa kamba yake.
     
  7. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo ndio udhaifu. Hata kama hakuna wenye sifa huko? Kama muungano waweza kuwa kikwazo cha ustawi, kwa nini usirekebishwe? Hamad Rashid, any way.
     
  8. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila chema huanza katika ndoto/mawazo. Hakuna mtu mkamilifu. Ubaya /mapungufu huzidiana.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haijakaa sawa hata kidogo,vigezo hafifu
     
  10. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani hawana vigezo? What's your preferred colabo?
     
Loading...