Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

clouds fm mpo juu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Jun 7, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Napenda kwa moyo wote kutuma pongezi zangu kwa Clouds FM, tukumbuke wametutoa mbali, walikuja kipindi cha giza na kutuletea nuru kwenye ulimwengu wa habari.

    Kuna thread zimekuwa zikija hapa ku criticize Clouds FM, naomba sana tujifunze kusifia kazi zetu zinazofanywa na watanzania wenzetu, hata wakishuka kiwango tuangalie jinsi ya kuwainua.

    Clouds, kuteleza sio kuanguka! Nyie mnao-criticize radio zetu subirini za wakenya zinakuja mzipongeze.

    Mungu bariki Clouds FM
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,004
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    ukiona wanakosolewa ujue kuna mapungufu. Wasiwe wabishi, wayafanyie kazi mapungufu hayo ili wawe bora zaidi.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    watanzania hatupendi kufuata utaratibu hata siku moja .... mods wameandaa utaratibu mzuri sana wenye kuonyesha categories and sub categories za different forums .... sasa hii thread yako ya clouds umeileta humu kufanya nini ... matokeo yake ni kuwahangaisha mods tu...

    peleka hii thread yako kwenye forum husika
     
  4. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    CCM imetupatia uhuru au vipi??, au niseme ilisimamia tanzania kupata uhuru, Na wanapokosea wanakosolewa tu hata hakuna kufumba macho, so Clouds kukosolewa ni kwa sababu ya mambo ambayo watu hawakubaliani nayo!, Zikija za wakenya Tutazifanya hivo hivo zikikosea!

    Cha mwisho angalia Sehemu ambayo unapost thred yako au vipi??
     
  5. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahisi kuna watangazaji pale ambao ni gamba wanaopaswa kujivua gamba waende redio uhuru! huku wataiua!
    ni mzamo wangu 2
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    wapunguze blah blah...
     
  7. M

    MBANINO Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku ni kukosa busara na mtazamo wa kimaendeleo. Nilitumaini ya kwamba kwa mtu anayetaka kusonga mbele angeweza kuwa makini zaidi na maoni ambayo ni very critical yanayotolewa na wana JF ili kuweza kuboresha utendaji wa Redio Clouds.

    Nadhani huu ni mtazamo finyu sana na if you want to stay in the market long enough my friend, there is no way that you can run away from criticism. Because through constructive criticism that is when we do change and improve. Kama umezoea kusifiwa kijinga then forget kupata sifa hizo hapa JF. We are here to make things better and better and not to let you stay where you are or distort the thinking of the society by distributing false information or kuwa na Radio yenye watu wanaochekacheka tu na kuongea vitu visivyo make sense.

    I remember a couple of weeks ago, one of the JF member came up with a very good suggestion on how your Production manager can try to visualize the future. Sit down and try to brainstorm those views and then implement what is implementable.

    Remember JF ni forum pekee unayoweza kupata maoni ambayo ni frank na free of charge. Other Institutions or companies have to pay someone to conduct a survey ya kama wanakubalika kwa customers wao na ni vitu gani wafanye ili kuboresha huduma zao. Sasa wewe unapata opportunity like this lakini bado unahisi kuonewa au tuna wivu nawe.
     
Loading...