Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cindy wa EA Connect Anaboa ile mbaya

Discussion in 'Entertainment' started by Mambo Jambo, Oct 13, 2009.

  1. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hii Kitu tulikuwa tunaijadili jana lakini kutokana na sababu zakiufundi imepotea.

    Huyu mwana dada Cindy "rasta" mtangazaji wa kipindi cha EA connect kinachorushwa na EATV hana uwezo wa kukiongoza, anaonekana upeo wake katika mambo mengi ni mdogo na mara nyingi maswali yake hayana maana na hayaleti changamoto yoyote kwa vijana wa East Afrika...kipindi kinaboa sana..

    Tuendelee....

    MJ
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mie nimesahau hapa nilikoment nini ingawa Topic nimeikumbuka :)

    sijui kama anaboa kweli ingawa kuna ndugu mmoja alisema rasta za ni chafu sana lol
     
  3. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yah hii kitu tulikuwa tunaijadili jana hapa, ni YoYo alisema alikutana naye..

    Mi nilikuwa sijui kama bado yupo na kile kipindi,
     
  4. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #4
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    FL1 bana mkiamua kumwaribia mtu mnakoma nae hadi vitu personal kabisa... mnaboa bana...
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tuangalie pia mazuri yake na kama anaboa tusimtukane au kuleta personal issue zake nyingine humu, tumrekebishe awe the best man that she can be....
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu Cindy ni mme au mke mnanichanginyi hapa kuhusu jinsia yake?
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ni mdada chipukizi
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    yah man...na meno yake yana rangi ya hudhurungi atakuwa anavuta fegi sana....anyway watangazaji wa tz mbona karibia woote hawana upeo......wengi hamnazo
     
  9. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mi naona tumweleze mapungufu yake, ili ajirkebishe, sio waungwana?
     
  10. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Now, I havent watched the show and do not know anything about Cindy, so I am not saying anyhing on whether rasta zake ni au si chafu.

    Lakini hii notion ya kwamba presenter wa TV ana kitu personal kuhusu presentability yake inanishangaza.

    I mean it's not like wanasema anavaa chupi chafu (ashakum si matusi) watu wanaongelea nywele damn it, nywele, sio za mtu anayefanya kazi kutoka nymbanai ambaye haonekani na mtu, za TV presenter.

    Nywele za bank teller tu ni presentability issue, itakuwa TV presenter.

    Jamani, awe we serious au tunaleta sentimentalities zetu zitufanye tusione ukweli?
     
Loading...