Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chupuchupu Chinjachinja ya CCM Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nero, Apr 29, 2012.

  1. N

    Nero Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ilikuwa ni majira ya saa 12 jioni nikiwa natoka maeneo ya daraja mbili kuelekea relini,ndipo nikakutana na manjemba 2 mmoja alikuwa na panga mwingine alikuwa na kipande cha chuma (nondo). Baada ya kuwaona nikasimama gafla mara nikaona 1 ananipita kwa upande wa kulia na mwingine kushoto. Nilipoona hivyo nilitoka nduki kupita upande wa kuchoto kwa mwenye nondo gafla akataka kunilenga na ile chuma bahati nzuri hakunipata akalenga nyumba ambayo nilipita karibu. Wadau nilicho ona ni kipande cha tofali ikipaa juu. Wana JF nipeni ushauri nifanyeje napata wasiwasi ya kuishi ktk mji huu japo ndiyo home. Asante mungu kwa kuninusuru ktk chinjachinja ya Ccm.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Pole Mungu amekunusuru angalia namna ya kuokoa maisha yako na jamaa yako pisha kidogo hapo.
     
  3. N

    Nero Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante kamanda
     
  4. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu, I can feel you. Pole sana mwana!
    Caution na muda wa kutembea nyakati hizi.
    Nikiwa pande za huko huwa sijiamini sana, nahisi vulnerable. Hasahasa taarifa za m/kiti wa CDM kuuawa kinyama.

    Usitembee late, penye kidistance kama umechelewa chukua bodaboda, elfu tano si kitu, hasara roho.

    Usionyeshe itikadi zako za chama waziwazi popote. Huwezi jua mbaya wako licha ya kwamba anakutabasamia.

    Mshukuru sana Mungu!
     
  5. S

    SKIDDO New Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaza uzi bro! Ingekuwa dini ningesema ufe ili sisi wenye shida tuokolewe na mdomo wa chama cha mafisadi, lakini nakuomba sasa nawe uwe ngangari hasa kujua kila kona ya hao chinjachinja na ikibidi upite naye mmoja kimtindo ili wajue jamii huru iko nyuma yako, unaweza kuweka kambi maalumu mahali hapo hapo jijini na wanacdm wa rocky city tuko pamoja nawe kupambana.
     
  6. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nunua pisto mkuu ujilinde mwenyewe. Wamarekani hawakuwa wajinga kujipa uhuru wa kumiliki silaha kwa lengo la kujilinda.
     
  7. T

    Topi Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu. Muombe mungu wako mkuu. Napataga story kuwa maeneo hayo ni hatari sana hapo jijini arusha hasa nyakati za jioni na usiku pia. 4 sure mungu amekurehemu.
     
  8. M

    Mawinyi Yeye Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kukiafiki ulicho kizungumza kwa kuwa daraji II/relini napa fahamu vizuri sana hembu weka kwanza wazi ilikuwa ni majira ya saa ngapi?. Kwani ninavyo fahamu mimi kabla na baada ya kuvuka hilo daraja kuna nyumba kibao ziko hapo na watu wana kuwepo nje mpaka mida ya saa tano na vilevil watu waki kusudia kuku tite kwenye hilo daraja siyo rahisi utoke!
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ripoti polisi na ninajua arusha ni mabingwa wa sungusungu kwani walimaliza dhahma ya kambi ya fisi

    undeni sungusungu ya chadema mmalize hiyo shida inayowashinda polisi
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu na namwomba Mungu akupe maisha marefu na ya furaha.
     
  11. broken ages

    broken ages Senior Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mmhhh!! Kwa nini unaichukulia ccm kama muhusika ktk hili???
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Pole sana ila kamanda kuwa mwangalifu usipende tembea usiku sasa hapo arusha naona hali si shwari. Au ilikuwa ni muda gani huo hiyo kash kash ilikupata?....
     
  13. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pole ndugu kwa yaliyokusibu lakini ni jinsi gani umenisononesha kwa uwoga uliyokuwa nao na vipi hapo kwenye chama kimeusikaje ?
     
  14. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    how sure are we? Pengine umetumwa!!!! Haya pole na usirudie kutembea usiku watu wanahasira na arumeru bado, wasikumwenyekiti bure.
     
  15. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,146
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Before I take off my watch,
    I'll aim at your chest trying to take off your heart.
    Silaha ni muhimu kwa maisha ya siku hizi.
     
  16. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja nasisi tutawawinda hawa wa magamba
     
  17. S

    Shansila Senior Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini umewahusisha jamaa na CCM?walikuwa na sare za ccm?au silaha zao zilikuwa na rangi ya kijani?Kwann usidhani kuwa labda ni vibaka?
     
Loading...