Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo kinachotoa project mgt course

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kimeo, Mar 1, 2010.

  1. K

    Kimeo Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wajameni,naomba mniambie chuo kinachotoa course inayo jitegemea ya project manaement kwa mtindo wa evening classes na iwe ni kati ya miezi mitatu hadi mwaka,kiwe kinajulikana na kiwe hapahapa bongo-dar es salaam.nahitaji hii kozi na kwa vile nabananishwa na mambo ya ofisi nahitaji nisome after office hours.pia niambiwe ni aina gani ya cheti kinachotolewa baada ya kumaliza.
     
  2. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wacheki UDSM hapo mkuu. Nakumbuka kule Engineering wanayo hiyo course for postgrads. Au jaribu pale Business School pia.
     
  3. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,837
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    mzumbe uni.
     
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jaribu tumaini
     
  5. ALU-MASOLI

    ALU-MASOLI Member

    #5
    Mar 2, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njoo ucheki udsm business school hapa
     
  6. K

    Kimeo Member

    #6
    Mar 3, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    iwe inajitegemea,sio part ya msululu wa masomo.
     
  7. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa kwani umeambiwaje? Nenda ulikoelekezwa ukaone kama ndio course unayoitaka au la uje uanze kutuambia. Don't be too demanding while people are showing you the way.
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mpe ukweli wake; anauliza njia na kujifanya kujua vituo!
     
  9. mpogole

    mpogole Senior Member

    #9
    Mar 4, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nenda engineering udsm wanayo
     
  10. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini naona hakuwa wrong ku narrow search yake, kwa sababu kwanza alikuwa amepata jibu moja tu, kutoka kwa mwanamarundi. wengine wote walikuwa hawajamwalekeza bado maana hawakuwa na uhakika kama yeye ambavyo hakuwa na uhakika maana anajua kuna university zote hizo na kwenda kujaribu angeweza kwenda lakini anataka ku serve time kwamba asiende kujaribu bali aende mahali ambapo ana uhakika kwamba ninachokitafuta kipo. kwa mfano mwanamarundi ana uhakika kasema Mzumbe uni. period !! nimependa jibu lake. lakini nenda kacheck, kajaribu, labda hayo hayakuwa yanatosheleza. nasema yote kwa sababu even me i am interested to know.
     
  11. K

    Kimeo Member

    #11
    Mar 10, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mmesomeka wakuu.
     
Loading...