Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo cha sheria kinachotoa certificate

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ford89, Dec 2, 2011.

  1. F

    Ford89 Senior Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba mnifahamishe chuo cha sheria kinachotoa certificate kwa Dar es salaam ni chuo gani na kipo wapi?
     
  2. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,308
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Kitivo cha sheria cha chuo Kikuu cha Dar Es Salaam wanafundisha kozi hiyo unayotaka kusoma.
    Wanatoa cheti cha sheria (Certificate in Law). Kwa habari zaidi gonga hapa.
     
  3. F

    Ford89 Senior Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thnks,kama kuna vyuo vingine vya sheria pia naomba unitajie ili niwe na wide choice.
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,308
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Kwa Dar sina uhakika sana, may be wenzangu watakusaidia.
    Kwa vyuo vilivyo nje ya Dar, kuna chuo maalum cha sheria kipo wilayani Lushoto mkoani Tanga kinaitwa IJA (Institute of Judicial Administration). Hawa wanatoa elimu ya cheti na stashahada ya sheria. Tovuti yao ni www.ija.ac.tz. Wengine ni Mzumbe University nao wanatoa elimu ya cheti na stashahada ya sheria.
     
  5. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,645
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    umenisaidia pia,asante
     
  6. F

    Ford89 Senior Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ebwana daah
    nashukuru sana mkuu
     
  7. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,354
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    azania college of management kipo karibu na richmond tower upanga magharibi mtaa wa mindu
     
  8. l

    lunogelo Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dar kuna Bagamoyo University kule kawe, Kampala International University Gongo la Mboto campus, Azania na UDSM. Nje ya Dar kuna Mzumbe cha moro, Ruco cha iringa, Ija cha lushoto, St Augustine cha mwanza, St John cha dodoma, Eckernforde cha tanga, TIKU cha mbeya.
     
Loading...