Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo Bora Tanzania ni Hiki....

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by data, Oct 27, 2011.

  1. data

    data JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,512
    Trophy Points: 280
    Akili yako mwenyewe.. wewe kama ni ''Kilaza'' hata tukikupeleka Havard... utalalamika tu. Mwisho.... naomba hii mijadala ya vyuo isitishwe kwani wooote twaonekana ni wavivu wa kufikiri.. AHSANTENI.
     
  2. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    huna mada ya maana wewe. Hayo yameshazungumziwa. Sasa kila mtu akisema hivyo kutakuwa na topics ngapi humu kwenye jukwaa. Search thread kama kama ipo tayari na imeshazungumziwa kaa kimya. Sio lazima na wewe tukuone umepost topic. Unaweza kuchangia topic za watu kama huna topic.
     
  3. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau naona mijadala ya vyuo bora inachukuwa nafasi sana humu ndani hakuna kitu kinchoitwa chuo bora au si bora.Nachofahamu chuo kikiwa na vigezo inapewa ruhusa ya kutoa shahada na chuo ni sehemu ambayo watu wanajifunza maarifa mapya na kuja kuyafanyia kazi baada ya kumaliza.Sasa hapo ndiyo tunaweza kujadili wale wahitimu wapo bora ambao wanaitumia elimu waliyopata kwa faida ya jamii na si bora hawajui elimu yao itawakomboaje na waitumieje kujikomboa.Kwa hiyo hapa bora au si bora tujadili maisha ya wahitimu baada ya kumaliza.Vyuo vyote vilivyopewa usajili ni safi kupata elimu.
     
  4. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau naona mijadala ya vyuo bora inachukuwa nafasi sana humu ndani hakuna kitu kinchoitwa chuo bora au si bora.Nachofahamu chuo kikiwa na vigezo inapewa ruhusa ya kutoa shahada na chuo ni sehemu ambayo watu wanajifunza maarifa mapya na kuja kuyafanyia kazi baada ya kumaliza.Sasa hapo ndiyo tunaweza kujadili wale wahitimu wapo bora ambao wanaitumia elimu waliyopata kwa faida ya jamii na si bora hawajui elimu yao itawakomboaje na waitumieje kujikomboa.Kwa hiyo hapa bora au si bora tujadili maisha ya wahitimu baada ya kumaliza.Vyuo vyote vilivyopewa usajili ni safi kupata elimu. 
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Napita tu.
     
  6. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    udsm pekee.hacha kuumauma maneno!
     
  7. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Mimi nawashangaa sana wanaosema UDSM, sijui wanatumia vigezo gani! Majengo,umri, idadi ya wahitimu, Idadi ya vitivo(fani) zinazotolewa........Sielewi.

    Halafu hii habari ya chuo bora inaingiaje vichwani mwenu? Ninachofahamu mimi ni kuwa kuna vigezo maalumu vinavyozingatiwa hadi taasisi fulani kupewa hadhi ya kutoa stashahada au shahada.
     
Loading...