Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chunya kumekucha wachakachuaji wawekwa lupango

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mwalimumpole, Nov 3, 2010.

  1. m

    mwalimumpole Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WASIMAMIZI WATATU WA UCHAGUZI CHUNYA WAMEWEKWA NDANI KWA TUHUMA ZA UCHAKACHUAJI, HABARI KAMILI ZINAMTAJA AFISA ELIMU KILIMO BWANA MBULULE NA AFISA UKAGUZI NA MHUSIKA MWINGINE AMBAYE HAJAFAHAMIKA JINA WAMEWEKWA NDANI TOKA JANA JIONI KWA TUHUMA ZA UCHAGUZI. INASADIKIWA MATOKEO YALIYOKUWA YANAPIKWA NA YALE YANAYOTOKA MAENEO AMBAYO MPINZANI WA CCM NDUNGU SUNDAY SANGA ANAKUBALIKA ZAIDI. HATIMA YA MATOKEO YA CHUNYA HAIJULIKANI.:israel:
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wamewekwa ndani na Polisi ya CCM au wana buy time wajitangazie ushindi!!:nono:
     
  3. p

    panchilossi Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanacheza na Mungu hawa nawaonea huruma...!
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Na itungwe sheria dhidi ya uchakachuaji. Prof. Baregu ,Lisu na sisi wote tushinkize sheria ya uchaguzi dhidi ya wizi wa kura.
     
Loading...