Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chunya kumekucha wachakachuaji wawekwa lupango

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mwalimumpole, Nov 3, 2010.

  1. m

    mwalimumpole Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasimamizi watatu wa uchaguzi chunya wamewekwa ndani kwa tuhuma za uchakachuaji, habari kamili zinamtaja afisa elimu kilimo bwana mbulule na afisa ukaguzi na mhusika mwingine ambaye hajafahamika jina wamewekwa ndani toka jana jioni kwa tuhuma za uchaguzi. Inasadikiwa matokeo yaliyokuwa yanapikwa na yale yanayotoka maeneo ambayo mpinzani wa ccm ndungu sunday sanga anakubalika zaidi. Hatima ya matokeo ya chunya haijulikani.
     
  2. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama ni kweli hapo safi maana sehemu nyingi wamefanya nani hafadhari wamebambwa. Stupid kabisa....
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unaweza kuta ni mtego tuu huo wa CCM kupoza jazba za watu
     
  4. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nani wa kumfunga paka kengele... Jumuiya ya ulaya imeshatoa tamko kuwa MAFISADI wamebebwa na vyombo vya usalama. eti Kijana muuza mihogo na mihuri ya NEC!! Watanzania tukaze buti nchi hii si ya genge dogo la majambazi pekee...
     
  5. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kibaha, tmk,kigoma mjini, segerea, na sasa chunya!!!!????
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Tupe taarifa ya huo mkasa wa jinsi walivyowekwa lupango........................
     
  7. m

    mwalimumpole Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najua mwisho wa siku watamaliza kiana stay tuned nitawajulisha wadau nini kinaendelea
     
  8. m

    mwalimumpole Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa walikusanya matokeo sehemu anakokubalika zaidi mpinzani badala ya kuwasilisha kwa mkurugenzi wakajifungia mahali na kuanza kupika, wakiwa wamezima simu zao baada ya kutafutwa kwa muda wa masaa kadhaa ndipo walipogunduliwa kwenye ilikokuwa ofisi ya elimu ya zamani wakiwa wanaandika taarifa upya. vyombo vya dola vikawaweka chini ya ulinzi mpaka sasa.
     
  9. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwani ni wachama gani alikua anakimbiza hadi sasa...... mana yabidi tujue upepo
     
  10. markach

    markach Senior Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tupe data kamili, na ushindani uko kati ya nani na nani
     
Loading...