Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chungu ya Mke wa Mtu...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Whisper, Jun 15, 2009.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    WAPENZI wawili jana walijikuta wakiwa kwenye wakati mgumu baada ya kumaliza shughuli zao za kimapenzi [kujamiiana] kushindwa kuachiana baada mwana baba huyo kushindwa kutoa nyeti zake kutoka kwenye nyeti za mpenzi wake.

    Tukio hilo la ajabu na la mwaka lilitokea jana majira ya saa 12:45 jioni huko maeneo Tandale katika nyumba ya kulala wageni iitwayo Hans Gest.

    Tukio hilo la kusisimua ambalo watu wengi walioshuhudia tukio hilo waliliita ni la mwaka kwa kuwa watu wengi waliouwa wakisikia lakini jana walijionea wenyewe kwa macho watu hao wanaita [live].

    Chanzo cha kuaminika cha habari hii kilisema kuwa watu hao waliingia kwenye nyumba hiyo wageni majira ya saa 10 jioni na walichukua chumba kimoja kwa ajili ya kupumzika kwa ajili ya wikiendi.

    Inasemekana kuwa baada ya wapenzi hao wawili kutimiza azma yao iliyowapeleka hapo walijikuta wameshindwa kuachiana baada ya baba huyo kushindwa kutoa uume wake kutoka kwenye uke wa mpenzi wake na kusababisha aombe msaada kwa wahudumu ili waje kumsaidia.

    Inasemekana baada ya kujitahidi kila aina ya ujanja wake alishindwa kujinasua kwa mwanamke huyo na kuamua kuchukua umamuzi wa kupiga kelele ili wahudumu waingie waje kumnasua.

    Wahudumu walisikia mayowe yakitokea katika chumba hicho na kukimbilia na kukuta mlango umefungwa, wapenzi hao walipotakiwa kuufungua mlango huo kwa ndani walishindwa mana hakuna aliyeweza kuinuka mahali hapo na kwenda kufungua mlango huo mana walikuwa wameng’anga’niana.

    Wahudumu hao walichofanya ni kuvunja mlango huo na kukuta baba huyo akishindwa kujinasua kutoka kwa mwanamke huyo.

    Wahudumu hao wakijikuta wamepatwa na kigugumizi cha ghafla na kushindwa la kufanya.

    Kadri muda ulivyozidi kwenda hali ilizidi kuwa mbaya kwa baba huyo ilibidi wahudumu hao watoe taarifa kituo cha polisi ili kuja kuwachukua watu hao na kuwakimbiza hospitali.

    Pindi polisi walipofika mahali hapo walijaribu kuwauliza wapenzi hao ilikuwaje na kujielezea na mwanamke huyo alipojaribu kuwaeleza alisema yeye ni mke wa mtu na inawezekana atakuwa ametegewa na mume wake akitembea nje ya ndoa ajue.

    Alisema amehisi hivyo baada kukumbuka kuwa siku moja mumewe huyo aliwahi kumtamkia kuwa asimuige yeye na kutembea na mwanaume mwingine nje mana akifanya hivyo yeye atajua tu, alishindwa kumuelewa na kujua ni mkwara tu wa wanaume walio wengi.

    Alisema labda inawezekena mumewe huyo atakuwa amemfanyia madawa ya kiswahili akikutana na mwanaume ashindwe kutoka ili amkomoe ingawa na yeye anafanya vitendo hivyo kwa kuwa wanawake wa nje.

    Askari waliofika katika tukio hilo walimuamuaru dada huyo kutoa namba ya simu ya mumuwe na kuonekana kutokuwa tayari lakini aliamua kutoa ili aweze kujinasua na dhahama hilo.

    Askari walimpigia mume wa dada huyo na kumuuliza mahali alipo alisema yuko nyumbani, walipomuuliza mkewe yupo alijibu kuwa mke wake hayupo amemuaga amekwenda kwenye sherehe za akina mama yaani “Kitchen Party” atarudi baadae.

    Polisi walimwambia mke wako anaumwa yuko hapa na kumuelekeza mahali hapo na mwanaume huyo kufika na kukuta umati wa watu wakiwa wamezunguka eneo hlo bila kujua kilichotokea, na kuingizwa kwenye chumba hicho na kukuta mke wake akiwa kitandani na mwanaume mwingine akiwa wamegandiana.

    Alipoulizwa ni kwa nini ilitokea hivyo hakuwa na jibu na kudai kuwa amedhalilishwa na mke wake huyo na kudai yeye hajui ni kwa nini na kusema kuwa kwa kuwa ameshaona mwenyewe kwa macho yake alitaka apewe ruhusa aende nyumbani baada ya muda wataweza kuwa huru.

    Inasemekana baada ya masaa matatu watu hao waliweza kujinusuru na kuachiana na kila mmoja akiwa na aibu tele ya kile kilichowakuta.

    Baadae mtu wa karibu wa mwanamke huyo majira ya saa tano ya usiku iliambiwa kuwa watu hao waliweza kuachiana mTukio hilo la ajabu na la mwaka lilitokea jana majira ya saa 12:45 jioni huko maeneo Tandale katika nyumba ya kulala wageni iitwayo Hans Gest.
     
  2. Offish

    Offish Senior Member

    #2
    Jun 15, 2009
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha mtu mavi...
     
  3. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo kitchen party ndo ilikuwa guest kweli mungu mkubwa ameabika kweli huyo mwanamke?jama alikuwa anakula T..o au ilinasa wapi?
     
  4. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2009
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Hii ni hadithi ya kutunga..... Hakuna mtu aliyeenda shule atakekubali hizi fiksi zako kwenye karne hii.
     
  5. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umeniita au?
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kweli tujifunze tuache tamaa ya mapenzi.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Naishi maeneo ya Tandale, hakuna Guest inayoitwa iitwayo Hans Gest. This a pure fabrication and distortion of reality....
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Picha ya huo umati lazima itakuwepo ikiwa hii hadithi si ya kutungwa.
     
  9. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2009
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii itakua ni fiksi tuu!siamini hata kidogo kwenye ulimwengu huu wa utandawazi!ina maana hata mzee akilala itang'ang'ania tuu?haiingii akilini kabisa!labda angesema jogoo aligoma kupanda mtungi kidogo ingeinga akilini!
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mleta thread, kupunguza speculation ili JF tupate taarifa sahihi zenye credibility ni vyema ukaleta chanzo cha habari yako, tafadhali.
     
  11. GP

    GP JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hey, kumbe jina lako!, duh
     
  12. T

    Tujisenti JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo case siyo ya kwanza nasikia watu wa Tanga wanafanyiana sana. Iliwahi kutokea Kampala miaka ya nyuma.
     
  13. T

    Tujisenti JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi naamini ilitokea hata kwenye medical history kuna kitu kama hiki. Mwanamke anaweza kuwa na uoga fulani muscles zake zika tight mwanaume akashindwa kutoka. Msibishe waulize ma dakitari
     
  14. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hata mimi niliwahi kusikia kipindi fulani nikiwa Mkoa wa Mbeya.Kwa kweli hayo mambo yapo hasa mnapokuwa mnapeana maahadi ya kutosalitiana kwa shingo upande.

    Na kama hii ni kweli mwanamke alikiri kuwa siku mwanamke wa huyu jama akicheat basi mshikaji atajua mwanamke akafikiria ni jokes tu sasa ikabidi ajaribu ili aone kama mumewe atajua.

    Wakuu hii kitu ipo tena sana naomba mtu anayebisha aende Mkoa wa mbeya au Tanga akaulizie hayo ni mambo ya kawaida tu.

    Kikubwa tu ni kuelewa mke wa mtu ni sumu pita mbali naye ila ukijifanya kuna utandawazi wa kutotokea haya mambo katika ulimwengu huu surely haya mambo yapo.

    na kuna wengine wanafanya zindiko la kutokuwa na hamu ya kudo na mke wake pindi anapoamua kucheat ya mashine haionekanai kabisa ila ukitoka nje ipo ukiingia hakuna kitu.

    Hivyo tuweni makini wakuu!!!!!
    Nawasilisha.
     
  15. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usicheze na wake za watu bwana......
    HATARIII...
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    wakati nasoma tosamaganga miaka ya 2000, niliwahi kuugua sikio na kwenda hosp ya mkoa kutibiwa. kwa macho yang mawili niliona polisi wanaleta pale hosp watu wawili walioshindwa kuachiana wakati wanafanya mapenzi, ilikuwa kazi kweli kweli
    vitu hv vipo, kwa wale ambao hamuamini shauri yenu.
    mume alirud baada ya siku 4 ndo akafanya manuva yake ndo wakaachiana na alifanya hvyo baada ya kulipwa pesa lukuki na ndugu wa jamaa aliyeshindwa kuchomoa
     
  17. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ...Comrade, You really have made my Day! I Love JF.:p:p
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Mhhhh tutasikia stories hata zisizofanana na ukweli ili mradi kututishia wake wa wenyewe....!
     
  19. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Ungeniambia ni story kama hii iliyotoka kwenye gazeti la mwananchi ningekubali.....

     
  20. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu kuishi sehemu sio kujua kila kitu,mimi sehemu ninayoishi simjui hata jirani yangu,au wewe ni mtumiaji mzuri wa hizo Guest house?
     
Loading...