Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Choose wisely.....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PetCash, Apr 6, 2012.

  1. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli TANZANIA hii, elimu ya kuchagua wenza inatakiwa ili nchi ikombolewe! Yani matatizo mengi ya ndoa ukiyachunguza chanzo chake utakuta ni kwamba watu wamechokana tu! Hii inasababishwa na uchaguzi wakati wa kuanza mahusiano, watu wanakurupuka tu na hawaangalii vigezo muhimu!
    Jamani madhara ya haya mambo ni hayo ndoa zinavunjika, watoto wanalelewa kwenye mazingira yasiyofaa mwishowe ndio kama kwa wenzetu wamarekani. Watoto wanakuwa na abnormal sexual behaviours (gays, lesbians na hata straight people), wanakuwa psychopaths/bloodbirths(ambao hupata satisfaction fulani akiona damu inamwagika) na wezi na majambazi. Kisha hata wasiohusika wanakuja kulipa! mfano David Cameron na mikwara yake kwa nchi yetu asisi!

    Hebu watu wanaojua tafadhali muwafundishe hawa watanzania kuchagua vyema manake naona nchi inaanza kufunga safari kuelekea huko!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mi naona watu wabadilike, kuchagua sana mwisho wa siku unaangukia kwa kimeo.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe siunajua?
    WAFUNDISHE.
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    unaweza kuchagua vizuri na bado mtu akakubadilikia ndani ya mahusiano... ; human beings are never predictable ...
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Vigezo Muhimu ni vipi??

    Samahani kusema wengi tu wamekulia na single parent .... na watoto wao wamekuwa vema kabisa
     
  6. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    With all due respect; hapa tunaongea statisticaly, marekani nadhani ndio inaongoza kwa kubreed binadamu wa ajabu sexualy na morally....Statistics zao zinaonyesha inachangiwa sana na ndoa kuvunjika! this is the result of gradual destruction of the marriage institution! Kwenye statistics kuna exceptions so ni kweli kuna waliolelewa na single parents wakawa vyema!
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kabisa kabis sio kavamia tu, kuoa/kuolewa ni kitu kingine kabisa.

    Kuna mtoto wa kichaga kaolewa na mwarabu mmoja, yani yule jamaa anakatesa sana kale ka bent kakichaga, afu siju wazazi wa huyo bent ni tamaa za pesa au, mpaa kumuozesha mtoto wao kwa mtu amabaye anaweza kuwa babu yake.
     
  8. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu, sikumaanisha kuchaguachagua aimlessly namaanisha kumake sure unaend up with the right partner, uwashirikishe wanazuoni, marafiki na wazazi kwenye mchakato wakom siyo unakurupukia uhuru wako wa kuchagua
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kama alivyosema cartura, umeona umepata chaguo sahihi ila ndani anakuja kukubadilikia. Haya mapenzi sometimes bora uyape kisogo.
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    duh, hii ni kali kuliko zote...
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Binadamu wa ajabu wakoje? ?
     
  12. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ok sory nimetumia neno kali...I am talking about people who potrays abnomal behaviours
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usisumbuke na wewe.

    Vipi tena kule?
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Example who??
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Mbona umepotea ghafla ...
    Refresh hiyo kitu bana
     
  16. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Bi dada, u are a grown up. Wewe unaona gays na lesbians waliumbwa na Mungu wawe hivyo walivyo?
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kweli...!
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Who are you to judge anyone?
    Mungu aliumba kila mtu na kumpa uchaguzi
    wakufanya atakalo ... ndio naamini waliumbwa wawe hivyo ... .. ..

    Na we unadhani Mungu aliwaumba? Au?
     
  19. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    Usitake tuende deep. Hivi si kila kiungo kuliumbwa kwa kazi yake? We unaona wanafanya matumizi sahihi ya viungo vyao?
    Hata madaktari wasiomjua Mungu wanajua it is wrong to do that! Na the only reason wanasupport ni kwa sababu mental health exceeds physical well being. Wanaona hao watu wanaloose more mentally by missing what they want than what they loose physically and morally when they they get what they want. Na hii inasababishwa na parents not being there to raise them up well morally and spiritually.
    Usimkufuru Mungu kumsingizia kwamba it is His fault kwamba wako hivyo-wakati wako hivyo kwa sababu wameshindwa kucontrol their evil desires
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    AD hujambo mama? Ni kweli Mungu alituumba na kutupa uchaguzi wa kufanya tutakalo. Wakati huo huo alitupatia Guidelines za kufuata, hivyo kuzikiuka ni kwenda kinyume cha maagizo yake, hence jamii itakuona "wa ajabu"
     
Loading...