Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde Chonde Wanasiasa na Helikopta Zenu...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PakaJimmy, Mar 1, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi,

    Kwa kipindi hiki cha mwaka, huwa ni mwanzo wa mvua kwa maeneo ya huku Arusha na Kanda nzima ya Kaskazini.
    Kwa wanaofika Arusha, wataona bila kuambiwa kuwa eneo la Mlima Meru na maeneo ya jirani yake yako kwenye ukungu muda mwingi.

    Na kwa bahati, mbaya, eneo hili ndipo mahali panapo husika na tukio la Uchaguzi, utakaotanguliwa na kampeni za kunadi sera!

    Tumeshuhudia tokea miaka ya karibuni vyama kadha vimekuwa vikitumia Helikopta katika kampeni zao, kwa lengo la kuyafikia maeneo mengi katika muda mfupi unaopangwa kwaajili ya kampeni.

    Kwa eneo hili la Arumeru, nawatahadharisha sana vyama vyote vitakavyohusika, Visithubutu kutumia helikopta, maana Arumeru yote ni eneo la mlima na vilima, ambavyo kwa majira ya sasa kumefunikwa na Ukungu.

    Aidha natambua kuwa Helikopta inahitaji clearance kubwa ya Visibility na Obstacle -Free Zone ili rubani aweze kuona kwa usahihi horizon lines, ambapo kwa eneo la Arumeru kwa sasa hali hiyo ni negotiable.


    Wagombea wetu wote tunawapenda sana, na hatutaki kampeni zigeuke kuwa msiba kwa jambo ambalo linaepukika.
    Nawasilisha.
     
  2. S

    STIDE JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tena wale waliopotea Igunga ndo kabisaa wasithubutu!! Maana kama walipotea huko kweupe itakuaje Arumelu?
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Lengo nikuwafikia wapiga kura kwa haraka sana
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,127
    Likes Received: 2,373
    Trophy Points: 280
    good alert. but wewe unafikiri watumue alternative gani kwa kuwa lengo lilikuwa kuwafikia wapiga kura wengi kwa wakati mdogo.
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Sitashangaa nikisikia CCM wameunda Tume/Timu kuchunguza iwapo watumie au wasitumie Helikopta!!!!!!!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwa hali iliyopo Arumeru si ya kufanya mzaha hata kidogo...Inataka uwendawazimu kuwazia kupeleka ndege Meru!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Njia ya uhakika inayobaki ni magari...kabla ya mambo ya helikopta magari yalifanikisha kampeni vizuri tu mkuu!
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    wajenge barabara..
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    PJ, kama hali ni 'negotiable' tutanegotiate hatutashindana.

    Anyway kwa jimbo hilo ninavyolijua hakuna haja ya kutumia helkopita kwa sababu maeneo mengi yanapitika na kuna barabara za uhakika.
     
Loading...