Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde chonde Kina Mama.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtanganyika1, Apr 25, 2012.

  1. M

    Mtanganyika1 Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :sad: Habari zenu wana JF,
    Nimatumaini yangu, siku ya leo imeenda vyema , basi poleni kwa kazi za ujenzi wa taifa.
    Leo katika mizunguko yangu nikakutana na Rafiki yangu ambaye wakati wakujuliana hali akaniambia shemeji yako bwana amelazwa naamefanyiwa oppression amekuwa akisumbuliwa na maumivu makali sehemu za nyonga na chini ya nyonga kwa muda mrefu kidogo iliyo mpelekea kwenda kupata vipimo vya x-ray ambavyo vilionyesha uvimbe mkubwa sana kwenye upaja ambao umepelekea kufanyiwa oppression, sababu za uvimbe huo kwa mujibu wa daktari ni kutumia hayo madawa kwa hiyo, ni moja ya madhara ambayo mtumiaji anaweza kuyapata.Jamani tujihadhari sana na huo usasa sikila umbiwacho ukubari vingine ni hatari kwa maisha yako hata kama kimetoka ulaya
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Madawa yapi?
     
  3. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ni operation na sio oppresion..haya dawa zipi hzo?
     
  4. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ....hayo madawa...!! .......oppression......!!!
     
  5. R

    Rubesha Kipesha Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Looh! Habari haieleweki! madawa? Tujihadhari sana na nini! Kazi kweli kweli.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    madawa gani?
     
  7. s

    sugi JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ya kulevya!
     
  8. k

    kasiwani Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh mkuu hayo madawa unayozungumzia ni yapi?ya uzazi wa mpango, ya kulevya,ya kuongeza makal*** au mkorogo,umetuacha njia panda boss
     
  9. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Umeyasikia kwenye mhadhara wewe! Hata mimi nilikuwepo,nilipoyapima hasa mtoa mada mwenyewe nikayapotezea lol!
     
Loading...